6062 รถใครอ่ะ GLANZA

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย kae_za, 19 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    6062 รถใครอ่ะ GLANZA91

เจอตรงพระราม 2 พอดีจะทักแต่มานเป็นจังหวะรถ 10 ล้อบัง พอดี

ก็เลยไปเทียบข้าง (วิ่งมาเร็วเหมือนกัน) บีบแตรทัก แต่ไม่รู้ได้ยินป่าว ไม่ได้ตั้งใจกวน_รีน

แฮ่ๆๆ รถสวยดี ผมที่ขับ82 ไฟกลมล้อแดง ไม่รู้จำได้ป่าว

ไว้เจอเดี๋ยวจะทักใหม่ครับ:D

คุยกับตาตู่แล้ว บ้านอยู่ใกล้กันนน

2. # Kib Kib #

# Kib Kib # Guest

0
    0
    0
    หาเพื่อนซิ่งอีกหรอ
    ซ่าจิงๆ

3. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    สงสัยจะแรงจัดนะเนี่ย

รถเสร็จแล้วเหรอครับเชน แล้ววิ่งดีไหมครับ เดี๋ยวไว้ขอชมหน่อยนะน้อง

4. kae_za

379
    16
    18
    ไปลองมาแล้วครับพี่

5. sin_91

sin_91 New Member Moderator

18
    0
    0
    รถพี่เป้ครับ สีบรอนซ์ พี่เค้าอยู่แถวบางแค

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอเป้นะครับ
    วันไหนที่โทรมาบอก ก็โทรไปบอกมันเลยนะ
    ไม่บอกไม่เป็นไร

7. kae_za

379
    16
    18
    งงครับพี่

8. PE

PE New Member Member

4
    0
    0
    ผมเป้ครับ พอดีวันนั้นผมไปธุระที่เวิร์ลเทรด ผมเห็นแล้วแหละ EP82 แต่งเต็ม เกจวัด เรียงเป็นพระอันดับ
    อยากจะทักเหมือนกัน แต่ไม่กล้า เพราะอาจเข้าใจผิดคิดเป็นอย่างอื่นได้ ต้องขอโทษด้วยครับ
    รถสวยดีนะครับ ไว้วันหลัง มิดติ้งค่อยคุยกัน ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้