Logo มาแล้ว

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย wewit, 3 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    สวยครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    คุนหนิงไปตัดโลโก้มาแปะหลังรถจังอะคับ อยากรู้จังว่าไปตัดมาราคาเท่ารายกานบ้าง

3. oo

oo New Member Member

36
    0
    0

ผมไปตัดมาแล้วครับ

ที่มาบุญครอง ร้าน green art ตรงข้าม แมคโดนัล ชั้น 1

200 บาท (รอนานหน่อย)

คุณภาพ ฝีมือการตัดโอเค ฮะ ให้เกรด B

ผมทิ้งไฟล์ไว้ที่ร้านด้วยแล้วครับ ใครสนใจเดินไปบอกได้เลยครับ

^_^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2006
  4. archery31

archery31 New Member Member

27
    0
    0

พี่ถ่ายรุป มาให้ดูด้วยได้ม่ะครับ ว่าเปงไง อะครับ ขอบคุงครับ

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ตัดมาแล้ว ฮ่าๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 เมษายน 2006
  6. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ขอดูของคุณต้อง rossirusso ด้วยได้มั๊ยครับว่าเป็นไงบ้างราคา200นะครับ

7. oo

oo New Member Member

36
    0
    0

ของผม ตรงด้านล้าง คำว่า ROVER ผมตัดคำว่า (Thailand) สีน้ำเงิน น่ะครับ

มองไม่ค่อยเห็น น่าจะเป็นสีแดง มันจะได้ชัด ๆ หน่อย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2006
  8. archery31

archery31 New Member Member

27
    0
    0
    ขอบคุง คับ ที่ส่งรุป มาให้ชม ค้าบบ

9. Salaklang

Salaklang New Member Member

3
    0
    0
    ผมอยู่ต่างจังหวัดน่ะครับ (ชลบุรี) ไม่ค่อยคล่องเส้นทางในกรุงเทพฯครับ เพื่อนสมาชิกท่านใดมีโอกาสไปตัด วานตัดเผื่อด้วยสิครับ อยากได้เป็นสติ๊กเกอร์สะท้อนแสง ใต้คำว่า ROVER อยากได้เป็น Thailand สีม่วงครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ติดต่อกลับ 081-8057716 ครับ พร้อมที่จะโอนตังค์เป็นค่าใช้จ่ายครับ

10. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    แล้วของจะให้ยังไงอะคับ

11. mairover

mairover New Member Member

1
    0
    0
    please advice change gegin rover 623

12. พั้นซ์

พั้นซ์ New Member Member

6
    0
    0
    ให้ผมอันนดิฮะท่าน พอดีเพิ่งเปนสมาชิกใหม่ทำไงถึงจะสมัครเข้าเปน สมาชิกคลับได้อ่าฮะ ผม ใช้Rover 825 sterling อยู่อ่าครับ

13. พั้นซ์

พั้นซ์ New Member Member

6
    0
    0
    ช่วยรบกวนส่งไฟล์สติ๊กเกอร์ให้หน่อยดิครับ สวยดีอ่ะ มีใครที่ใช้ Rover แถวๆอยุธยามั้งไหมฮะแอดมาคุยกันนะครับ [email protected]

14. pause

pause New Member Member

26
    0
    0
    มีรัน NUMBER หมายเลขสมาชิกด้วยก็ดีนะคะ จะได้รู้จำนวนสมาชิก เลขสวยๆ ก็ขายแพงหน่อย แล้ว ต้องเอา file ไปทำเอง หรือทาง club ทำให้เราแค่จ่ายตังค์คะ ถ้าทำเองรบกวนขอ file ส่งมาที่ [email protected] แล้วถ้าตัดเองความสูงเป็น 7 หรือ 11 ซม. คะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2008
  15. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0

11 ซม.คับ ส่วนไฟล์ เซฟรูปในบอร์ดลงแผ่น/flatdrive ไปให้ที่ร้านเลยครับ แพงสุดก็ 200นะครับ ถ้าเกินนี้ต่อไปเลย

16. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    ขอไปทำด้วยนะคับ แบบว่าต้องเอาไปตัดเองใช่ม่ะ

17. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ใช่ตัด แล้วเอาอันไหนดี

สติิกเกอร์

สวยครับ สนใจสั่งซื้อครับ 0899994896

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้