ศุกร์แรกของเดือนอย่าลืมมามิตติ้งที่ปั้มเอสโซ่ รามอินทรา ก.ม.5

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DEVILMAN, 1 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT-T

GT-T New Member Member

36
    1
    0
    ไกลถึงวันแล้วไม่รู้จักใครเลยแต่อยากเห็นรถสวยๆๆ*-*

2. ARTKE70

ARTKE70 New Member Member

8
    0
    0
    ศุกร์นี้จะมีคนไปมั่ย อยากเจอเพื่อน

3. yopunkskate

yopunkskate New Member Member

7
    0
    0
    อยากไปเหมือนกันอ่ะคับ แต่รถไม่ค่อยเต็ม อ่ะ 5555+

มันยังไม่สมบูรณ์อ่ะ

4. GT-T

36
    1
    0
    อดไปอีกละไม่มีเบาะ*-*

5. GT-T

36
    1
    0
    อัพไปจ้า

6. GT-T

36
    1
    0
    เงียบกันเลยเน้อ

7. Wud_Zn

Wud_Zn New Member Member

5
    0
    0
    กลับมาแล้วพี่ ลืม ID เลยไม่ได้เข้ามาเม้นเลย

ไม่ได้ไปตั้ง 2-3 เดือน เด๋ว ธันวานี้แว๊บไปแน่นอนครับพี่

8. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    รถยังไม่เสร็จคบเลยไม่มีรถไป...อยากไปปปปป

9. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
  10. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    อยากไปบ้างจัง
    แต่ไม่รู้จักใครอ่า

11. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ประกาศหยุดมิทติ้งวันที่1มกราคมซึ่งเป็นศุกรแรกของต้นเดือน

ประกาศหยุดมิทติ้งวันที่1มกราคมซึ่งเป็นศุกรแรกของต้นเดือน

พบกัน 5 กุมพาพันธุ๋เลยนะครับ

สงสัยติดต่อ

0 8 3 - 9 2 4 3 7 7 0 แม็กกี้
    0 8 6 - 3 7 5 7 0 5 8 น้าโต
    0 8 1 - 3 4 4 7 7 5 7 พี่สู้

12. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    รถสวยมากเลยแต่ละคันสุดๆเลยครับ ขอบคุณพี่ๆที่ให้ความเป็นกันเองครับผม เดือนหน้ไปอีกครับ

บอยฝั่งธนครับ

13. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ที่ให้ความรู้ ความเป็นกันเอง
    และที่ขาดไม่ได้ ขอขอบคุณพี่ชายครับ พี่สู้ของน้องๆคับ

14. junjames

junjames New Member Member

6
    0
    0
    โอ๊ตไปไม่ชวนเลยนะ คราวหน้าชวนด้วยนะ อย่าลืมล่ะ

15. up_tg

up_tg New Member Member

1
    0
    0
    น้องใหม่เพิ่งสนใจ retro car ครับกำลังปั้น ke70 อยู่ใกล้ความจริงแล้วครับ สวยทันจะพาไปต้นเดือนเม.ย. นี้ครับ แต่ไม่รู้จักใครเลยครับ แล้วไปกันกี่โมงถึงกี่โมงครับ มีอะไรแนะนำติดต่อผมเบอร์ 081-492-7474 อัพ ยินดีรับคำแนะนำทุกคนครับ

16. kizeronline

kizeronline New Member Member

18
    0
    0
    อยากไปเหมือนกัน
    มีตอนกี่โมงคับ

17. Wud_Zn

Wud_Zn New Member Member

5
    0
    0
    หวาดดีคร้าบบบ พี่สู้ ศุกร์ เมษานี้มีป่าว ถ้ามีผมฝากช่วยหาโลโก้

Corolla ของ KE70 ให้หน่อยอ่ะคับพี่

ขอบคุณขอร้าบบบบ พี่สู้

เด๋วโทรไปหาอีกทีกันลืมคร้าบบบบบบบ

18. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ไว้มีโอกาสขอไปหาความรู้กับพี่ๆหน่อยนะครับ ไม่รู้เรื่อง KE เลย อิอิ

19. ke_man

ke_man New Member Member

12
    0
    0
    มิตติ้ง มิถุนา คับ

อยากเจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เหมือนเดิม

กลับมาแว๊ว......ว
    เจอกันๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้าไม่เคอร์ฟิวส์
    555.5

20. hutke20

hutke20 New Member Member

4
    0
    0
    อยากสาบว่า ยัง มิตติ้งที่ เดิม อยู่ไมคับ ผม อยู่ ราอินทรา กม4 คับ
    ผมชื่อ ฮัท คับ
    ขับ ToYoTa KE 20 4ประตู
    สี เขียว หลังคาสี ขาว
    ท่า ยังมีอยู่ ติดต่อได้คับ เบอร 089-175-0340 ฮัท

21. zuu@za

140
    4
    0
    พบกันเหมือนเดิมครับผม ศุกร์แรกต้นเดือนปั๊มเอศโซ่รามอินทรากม.5ครับ

22. hutke20

4
    0
    0
    ออ คับ นั้น ศุก ต้นเดือน ผม จะ ไป คับ ขอบ คุน ที่ มาตอบ คับ ^ ^

23. oldman ke

oldman ke New Member Member

4
    0
    0
    อย่าไปครับ ke ro รามอินทรา:cry:

24. hutke20

4
    0
    0
    ขอโทษที่นะคับที่มิได้ไป เพราะ เบก พัง คับ เพิ่งทำเสร็จ วันนี้เอง คับ เอาไว้ครั้งหน้านะคับ อย่างไงก็ขอโทษทีนะคับ

25. zuu@za

140
    4
    0
    ว่างๆๆก็มาพบกันนะครับผม....เอสโช่รามอินทรากม5

สองทุ่มเป็นต้นไปครับ ถึงเที่ยงคืนครับผม......

081-3447757 พี่สู้ครับบบบบ

26. electone

electone New Member Member

2
    0
    0
    โอ้ว..ไม่ได้เข้ามานานมาก ^^

27. electone

electone New Member Member

2
    0
    0

มิตติ้งที่นี่หรือเปล่าครับ

28. rcdrift

rcdrift New Member Member

7
    0
    0
    ยังรวมตัวกันอยู่ไหมง่าครับ

29. yopunkskate

yopunkskate New Member Member

7
    0
    0
    ยังรวมกันอยู่ทุก ๆ ศุกร์แรกของเดือน ครับ ถ้าสนใจมาได้เลยนะครับ

30. rcdrift

rcdrift New Member Member

7
    0
    0
    ครับ ขอบคุงครับ ผมขอเข้าร่วมและขอเบอร์โทรไปคุยเล่นๆได้ไหมครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้