ผ้าเช็ดรถตรงรุ่นครับ 555

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย takamine@, 8 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ขำๆนะครับอย่าซีเครียด นานๆจะเห็นรูปรถ71 เป็นโลโก้ของผลิตภันน์ นะครับ
    เลยเอามาลงให้ดูกันคราบ

2. maleepink

maleepink New Member Member

7
    0
    0
    มีงี้ด้วยนะ อิอิ

3. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    สนใจปะครับ ถ้าสนใจมามีตติ้งนะครับ เดี๋ยวจัดให้ เป็นของที่ระลึกครับ ไม่ได้ขายนะครับเดี๋ยวมีคน เหน็บอีก อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้