คิดถึงชาว starlet ทุกคน

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย love ep, 3 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. love ep

love ep New Member Member

32
    0
    0
    ไม่รู้ว่าช่วงนี้เป็นอย่างไรกันบ้าง วันนี้เลยเข้ามาโพสหา ยุ่งๆเกี่ยวกับงานและอู่ของตัวเอง ยังมีมิตติ้งกันอยู่หรือป่าวครับถ้ายังมีอยู่วันไหนว่างๆจะไปมิตติ้งด้วย ส่วนตัวแล้วจอดเจ้า starlet ของผมเองไว้เกือบ 2 ปี ได้เลิกเอาออกมาสักที ยืดเส้นยืดสายมัน ก็ยังนึกถึงทุกคนในคลับ
    นึกถึงบรรยากาศมิตติ้งช่วงแรกๆ 555 เอาเป็นว่าพูดมามากแล้ว สรุป คิดถึงชาว starlet ทุกคน เกือบลืมต้องขอโทษน้องอ๊อดด้วยนะครับที่โทรมาชวนแล้วไม่ค่อยได้ไป ยุ่งกับงานที่อู่ครับ เอาเป็นว่า รถพร้อมเมื่อไรออกไปแน่นอนครับ คติส่วนตัว รักจะแรงต้องไม่กลัวพัง 555

2. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    หวัดดีครับพี่เป้ ยังไงท่าว่างก็เข้ามานะครับพี่ ของผมกลุ่ม EP71 MANIA รวมตัวทุกวันเสาร์ ที่ 2 ของทุกเดือนครับ...วันเสาร์นี้ก็มีนะพี่ 12/05/55
    และก็ยังมีมิตติ้งใหญ่ starlet club กันที่รามอินทราทุกศุกร์เว้นศุกร์เหมือนเดิมคร้าบบบบ ^^

3. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    กลุ่ม 71 mania มิ้ตติ้งที่ไหนค้าบ

4. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ที่ร้านแมคโดนัลด์ สาขาราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศร์ ตั้งแต่ 22.00 ค้าบน้องเอ๋ วันเสาร์นี้ถ้าว่างก็เขามานะคร้าบบบ...
    พี่ๆน้องๆคนไหนว่างๆเข้ามานั้งเล่นพูดคุยกันได้นะคร้าบบบบ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้