ke 70 อยากเปลี่ยน คอนโซลอ่ะครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย tarr 2, 1 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tarr 2

tarr 2 New Member Member

72
    0
    0
    ตามหัวข้อเลยครับ พอจะเอาของรุ่นอะไรมาใส่ได้บ้างครับ

ของเซฟิโร หรือ สองร้อย พอไหวมั้ยครับ หรือมีร้านที่พอแนะนำได้บ้างมั้ยครับ

ขอบคุณครับผม

2. tonmint77

tonmint77 New Member Member

8
    0
    0
    เซฟิโร่ไหญ่ไปคับ พวกซีวิคน่าจะใกล้เคียงต้องวัดเทียบเอาแต่ว่าจะเปลี่ยนทำไม ของเก่าขายไหมอยากได้โครงมัน

3. tarr 2

tarr 2 New Member Member

72
    0
    0
    ขอบคุณครับ พอดี อยากให้ทันดู สมัย นิดหน่อยอ่าครับ แต่คงอีกนานอ่ะครับ พอดีหาข้อมูล ก่อนอ่ะครับ
    ขอบคุณมากครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้