ช่วยผมด้วยครับ 3 E torbo ระบบหัวฉีดไม่ทำงานครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ (ปวดหัวมากครับ)

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย maxmeto01, 30 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    :cry:คือว่าตอนนี้ระบบหัวฉีดผมไม่ทำงาน ไฟหัวฉีดมาแตไฟดินไม่มาครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ ช่างเยาบอกว่ากล่องเสียครับ ใครพอจะมีบ้างครับ จำเป็นมากๆๆๆครับ ถ้าใครมี ช่วยโทรบอกผมได้นะครับ 086-022-1354 ครับ ช่วยด้วยนะครับ ขอขอบคุนครับ:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

2. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    ใครมีกล่อง3eช่วยให้น้องยืมลองหน่อยครับ...ช่วยๆกันครับ

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ลองเข้าไปถาม พี่ ๆ ในนี้ ดูนะคับบ ... ถนัดกันมากคับ พวกเครื่อง E เนี่ยอะคับ .. http://www.4efteclub.com/index.php

4. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ขอบคุนพี่ทุกคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้