กลับมาแล้ว !!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Pushzegg, 13 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    กลับสู่อ้อมกอดพี่ๆ อีกครั้ง หลังจากได้ทำงานอย่างหนักมาเป็นเวลาหลายเดือน และแล้วก็ ว่างอีกครั้งนึง

แต่กลับมาด้วยปัญหาที่ว่า โช็คหน้าตายไปคู่ กำลังจะหาเปลี่ยนมาเป็นโช๊คแต่ง ซักกะหน่อย

พี่ๆ มีอะไรแนะนำไหมเอ่ย ว่า ตัวไหนควรเล่นไม่ควรเล่น

อยากได้นุ่มหนึบ ขับสบาย แล้ว โหลดสวยๆ กำลังงาม

ตอนนี้ที่เป็นตัวเลือกอันดับแรกคือ โอลิน และอันดับสอง มอง บิวสไตน์เอาไว้

ยังไงมีครายเสนอแนะทางสว่ง หรือ มีขาย บอกกันนะครับ อิอิ

รักทุกคนเสมอ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    โอลินไปเลยครับ :D

3. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ถ้าให้ช่วยเลือก ผมขอเสนอ

1.OHLINS
    2.ZEAL ปรับความแข็งอ่อนได้ + สูงต่ำเกลียว + ปรับสไลด์กระบอกสูงต่ำได้ด้วย เป็นอีกชุดนึง ที่ผมก็กำลังจะหามาลองครับ
    3.บิวสไตล์ แต่ต้องหาคู่หน้าที่เป็นกระบอกใหญ่นะ ( ชุดสีเหลือง ) แต่ถ้าหาชุดสีดำได้ก็ดีครับ เพราะปรับเกลียวได้ด้วย

ลองดูจากรูปเอานะ

บิวสไตล์ชุดในรูปผมเคยใส่แล้ว OK. ครับ
    แต่เปลี่ยนใส่ OHLINS แล้ว แจ่มกว่าครับ
    แต่ZEAL ยังไม่เคยใส่นะครับ ได้แต่เคยนั่งรถคันที่เค้าใส่แล้วเท่านั้นเองครับ

ขอให้โชคดี จะนุ่ม จะแข็งก็เลือกเอา ที่เสนอไปทั้ง 3ตัว OK. ทั้งสามตัวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2010
  4. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆ

ว่าแต่ โอลินนี่ ค่อนข้างจะหายากและสภาพดีๆ ใช่ไหมครับ

ZEAL ก็อน่าสนใจว่าแต่ ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่อ่ะ พี่ไมโล.....

ยังไงได้เรื่องอะไรผมจะมาแจ้งข่าวนะครับ

อีกอย่าง พลาสติกที่ตัวล๊อค ของประตู แตก ... ปิดทีต้องใช้แรงเยอะมาก... ยังไม่ว่างไปซ่อมเลย...

5. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ยินดีต้อนรับการกลับมาของโฆษกประจำทำเนียบ...... เอ้ยประจำคลับroverครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้