จากมีข้อสงสัยเรื่องมือเปิดโอเดซี่

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 29 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    สงสัยกันเยอะพูดกันไม่รุจบเรื่องมือเปิดของโอเดซี่
    ..สรุป...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2010
  2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    แวะมาเอาที่ วงสว่าง ได้เปล่าพี่ เพราะผมมีเรียนทั้งเสาร์ + อาทิตย์เลยครับ

หรือเข้าไปเอาที่บ้านเลยก็ได้
    ผมยินดีครับ

และขอขอบคุณมา ณ. ที่นี้ด้วยครับสำหรับเรื่องมือเปิดหลัง

3. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ขอบคุณครับ นักวิจัยประจำคลับ เห็นไมโลเพิ่งโทรถามตอนอยู่กับผมเมื่อวันก่อนเอง วันนี้ได้คำตอบและ 55

4. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ถ้าแกะมาเทียบกันนะ ของโรเวอร์แข็งแรงกว่าเยอะ ผมใส่มาแล้วโอเดซี่ แม่เปิดอยู่ไม่กี่ทีตะขอด้านในหักเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้