Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0

ไอ้คนขอแนวร่วมไม่เห็นโผ่ลมาเลย....

2. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    พี่ขอเป็น10 ก.ย.แล้วกันนะ

ถ้าจะนอกรอบก่อนก็ตามสบายนะครับผม ไม่ว่ากัน

3. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    จริงครับ หายตูดไปเลย เพื่อนโทรจิกก็ไม่รับ อุตส่าห์เตรียมเพลาไว้ให้ 2 ตัว 5555

4. YED HODE

YED HODE New Member Privilege

43
    0
    0
    อยากไปครับที่ไหนยังไง วันไหน เวลาใด บอกด้วยนะครับ

5. Tong_R30

Tong_R30 New Member Member

2
    0
    0
  6. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ปั๊ม ปตท. (Jet Digital เก่า) เส้นกาญจนา ทุกวันศุกร์ที่สองของเดือน เริ่มตั้งแต่ 20.00 เป็นต้นไปครับ

สำหรับเดือน ก.ย. ก็จะเป็นวันที่ 10 ก.ย.ครับ

เท่าที่ดูจากในรูป คันสีขาว สภาพมีผุบ้างตามชายล่าง กับไม่มีกันชนหลังอ่ะครับ

ถ้าชอบก็ลองต่อราคาดูแล้วกันครับ

7. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    โห พี่ เอาอย่างนี้เลยหรอ แทบแทรกแผ่นดินหนีแล้ว
    ครั้งหน้าผมต้องเอาปี๊บไปมั้ยเนี้ย

8. OatTrasH

211
    0
    0
    นั้น อีกแรงเสริมเลยน่ะ พี่ต้น ปี๊บอย่างเดียวไม่พอล่ะมั้ง ห้าๆๆๆ

9. OatTrasH

211
    0
    0
    นั้น อีกแรงเสริมเลยน่ะ พี่ต้น ปี๊บอย่างเดียวไม่พอล่ะมั้ง ห้าๆๆๆ

10. OatTrasH

211
    0
    0
    ตามที่พี่แพนบอกครับ มีผุบ้างตรงชายล่าง แต่ไม่รู้ชายน้ำจะผุบ้างหรือป่าว ไม่มีกันชนหลัง อันนี้ราคาก็แรงอยู่น่ะ ไฟกลม
    เครื่องเปนเครื่อง 4K ห้าเกียร์ ราคา 49 ผมว่ามันจะแรงไปหน่อย น่ะ กับรถ step นี้ ล้อกล้วย เอนไก 13 ก็ไม่น่าแรง
    ทั้งนี้ทั้งนั้นอยู่ที่คนใช้ครับ ว่าต้องการแค่ไหน หรือว่ายังไง แต่ถ้าราคาแบบนี้ก็อาจจะได้ 4a ก็แล้วแต่จังหวะ แหละครับ ถ้าคู่กันแล้วคงไม่หนีกัน ยังไงก็ตัดสินใจเอาเองเลยครับ ให้แค่คำแนะนำเล็กๆน้อยๆ หรือป่าวก็ไม่รู้

11. Napp

334
    11
    0
    ออกมาจากถ้ำได้แล้วเร๋อ......... หายไปนานเลยนะ

12. ton_altis

55
    0
    6
    ศุกร์นี้แล้วครับพี่น้อง

13. bill123

bill123 New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดี ครับทุกทั่น ผมชื่อ บิว นะครับ
    ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบ KE-TE อยากจะร่วม ชมรมคนรัก KE-TE ด้วยซักคนได้ป่าวครับ
    เห็น Meeting กันบ่อยๆ แถมใกล้บ้านผมด้วย พอดี ใช้ KE 30 อยู่ครับ เพิ่งไปทำรถมา
    ขับแล้วขาดๆเกิน ยังไงไม่รู้ ขอแวะเข้าไปร่วมแลกเปลี่ยนความรู้ หน่อยได้มั๊ยครับ

14. Napp

334
    11
    0
    มาเลยคร้าบ......... เจอกันศุกร์ 10 ก.ย.นี้ ครับ :D

15. tuck001

tuck001 New Member Member

37
    0
    0
    นึก ว่า แกนนำ จะไม่เข้ามาซะแหละ
    เจอกานศุกร์ นี้ นะ อาจจะไปช้านิดนุง

16. tuck001

tuck001 New Member Member

37
    0
    0
    นึก ว่า แกนนำ จะไม่เข้ามาซะแหละ
    เจอกานศุกร์ นี้ นะ อาจจะไปช้านิดนุง

17. Napp

334
    11
    0
    มาช้าไม่ว่า........ แต่ถ้าไม่มามีเคือง

18. want_ke-10

want_ke-10 New Member Member

13
    0
    0
    ไม่รู้จักใครเลยไปแล้วกลัวเขินๆ ถ้าฝนไม่ตกเจอกัน

19. bill123

bill123 New Member Member

2
    0
    0

ผมก็ ไม่เคยไปเช่นกัน กล้วไปแล้วทำตัวไม่ถูกเหมือนกันครับ
    แต่คิดว่าทุกท่าน ชอบรถเหมือนๆกันคิดว่าน่าจะ เข้ากันไม่อยากครับ
    ถ้าฝนไม่ตกเจอกันครับ

20. OatTrasH

211
    0
    0
    ขอโทดพี่ๆทุกคนด้วยน่ะครับ คือพอดีรถมีปัญหามากอ่ะพี่ตอนนี้ ยังไม่จบเลย

21. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    มึงอะ โอ็ต ตัวดีเลย แกนนำแนวร่วมแล้วไม่ไป อะโด่ๆๆ

22. want_ke-10

want_ke-10 New Member Member

13
    0
    0
    ฝนตกอดไปเลย

รอบหน้าวันที่เท่าไหร่ครับ

23. ton_altis

55
    0
    6
    แกนนำไม่ไป แสดงว่าไม่อยากปรองดองชิมิ เกี่ยวไม๊เนี่ย5555

24. OatTrasH

211
    0
    0
    ขอกระชับพื้นที่ครับ

25. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    เด๋วผมขอคืนนะพื้นที่อะ

26. ton_altis

55
    0
    6
    ศุกร์นี้ว่าไงจ๊ะ เงียบเลย
    เจอกัน2-3 ครั้งก่อน ฝนตกทุกเที่ยว

27. Napp

334
    11
    0
    รอลุ้นศุกร์นี้ฝนจะตกอ่ะป่าว

28. bangbank

bangbank New Member Member

5
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ชื่อแบงก์ครับ Ke 70 2ประตู อยู่พระประแดงครับ

29. ton_altis

55
    0
    6
    ช่วงนี้ฝนน่าจะซาลงไปละ ว่าแต่แกนนำอย่างท่านโอ๊ต และเสธ.ตั๊ก เงียบเชียว หรือว่าหนีออกนอกประเทศไปซะละ อิอิ
    หรือว่าเดือนนี้จะงดจ๊ะ แจ้งข่าวด้วย เย็นๆไม่ได้อยู่หน้าคอมฯอ่ะ

30. Napp

334
    11
    0
    รู้สึกเหงาๆ .... ช่วงหยุด 3 วัน 23-25 ต.ค. พี่น้องฝั่งธนฯ ไปไหนกันงับ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้