ตามหามือเปิดประตูอันนอก Ke 70 ชุบโครเมี่ยมครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย neapza, 24 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neapza

neapza New Member Member

2
    0
    0
    คือผมอยากได้มือเปิดประตูชุบโครเมี่ยมซัก 3อัน ครับขอราครไม่แรงนะครับ พอดีกำลังทำสีอยู่อะครับ

(ขอถามกูรูหน่อยครับ)คือผมมี dx หน้าเทอยู่ กำลังจะหากันชน แล้วผมเอากันชนตัวไฟกลมไปใส่ได้มั้ยครับมันจะใส่ด้วยกันได้มั้ย ขอบคุณมากครับพี่ๆทั้งหลาย

2. p800

p800 New Member Member

23
    1
    0
    ตอบ...ตอบ...ตอบ...
    กันชนหน้าของหน้าเท...กับเหลี่ยมใหญ่เหมือนกันครับ.....
    แต่ไฟกลม...จะไม่เหมือน.....ถ้าจะเอาของไฟกลมมาใส่ก้อได้นะ..แต่คงต้องข่มขืนหน่อย.....

ปล....ชุดกันชน ขากันชน+กันชน+ยางปลาย...ของหน้าเท...น่าจะถูกกว่าไฟกลมนะ........
    .......เอาชุดกันชนไฟกลมมาใส่มันจะเสียตังมากกว่านะ...และไม่ตรงรุ่นนะ.......

3. pipokmit

pipokmit New Member Member

7
    0
    0
    มีครับ มือเปิดของแท้ ใหม่แกะกล่อง อันละ 400 บาท ครับ 3 อัน 1200 บาท ถ้าเอาเดี๋ยวส่งให้ไม่บวกค่าส่งครับ สนใจโทร 084-096-6069 โป้ครับ

4. fuct

fuct New Member Member

39
    0
    0
    ลองเดินตลาดไนท์รัชดาดูครับ เคยเห็นวางขายอยู่พอสมควร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้