มาเช็คชื่อกานหน่อย เห็นเงียบๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    สาวๆเยอะ ไม่เท่าไหร่ครับ ..

ขานี้ หนุ่มๆชุกชุม ซ่ะมากกว่าครับ จริงๆ เอิ้กส์ๆ !!

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :p เรื่องจริงอย่าเอามาล้อเล่นนะค้าบ เด๋วจ๊อบจะงอลเอานะ 555+:D :)

3. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0

อิอิ ..

ไม่งอลหรอกครับบบ !!

4. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    มะไรจะจัดอันดับเปอร์โยที่แรงที่สุดฮะ สองเจเป็นแถบเลย ให้ประชาชี รู้จักเปอร์โยซะหน่อย เก่าก็จริงแต่ซิ่งนะว้อย นำทีมโดยท่านโบอินเตอร์หนา อิอิ

5. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    แต่รถผมแม่มจะวิ่งไม่ไหวอ่าดิ ขับถึงที่ก็ดีแล้วคร้าบบบบบ เหอๆๆ

6. gaszohol

643
    4
    0
    :D แหม๋ พ่อคนตลก 555+
    :p ผมคนนึงละค้าบที่ต้องขับไป กังวลไป 555+ จะถึงไหมว้า - -*

7. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    หมึกครับ ขอรายงานตัวครับ

8. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    ไปไหนกานหมด ง๊าาาา ..

9. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    มากระตุ้นหน่อย เงียบกานจางเยย.....

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มาแล้วครับกลับมาแล้วช่วงนี้งานยุ่งมากมายห ขอให้มีความสุขกันทั้งคลับเลยนะครับ ต้อนรับตรุดจีน

11. gaszohol

643
    4
    0
    ขอให้รวยๆ
    555+
    รวยขึ้นๆ
    555+

12. soda_za

518
    5
    0
    รวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกน๊ะครับ:D

13. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ......................:):):)

..........................แวะมารายงานตัวคับ ตอนนี้ได้รถใหม่แล้ว ..เปอโย คงต้องขายแล้วล่ะ แต่ไง ก็จะแวะมาทักทาย พูดคุยกัน เรื่อยๆ ครับ ไงขอให้ เปอโยคลับ รุ่งเรืองๆ สมาชิก แยะๆ รถแรงๆกันทุกๆคนนะครับ ส่วนผม ขอไปลุยกะรถใหม่ก่อนล่ะครับ อิอิอิอิ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

.....................เอารถใหม่มาให้ชมด้วย เหะๆๆ

14. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    บ๊าย บาย น้า 1 ,............... อย่าให้เจอนะ vr4 คันเนี๊ยะ จะวางมิด เลย หึหึหึ

15. gaszohol

643
    4
    0
    ว้าาาาา น้า 1 ย้ายไปคบกะโตต้าซะและ
    แต่ไม่เป็นไรคับน้า1 ยังงัยก็รถเหมือนกัน
    ขออย่าหายไปเลยนะค้าบ มาคุยกันบ้างคับ

16. soda_za

518
    5
    0
    รถน้าสวยจังแรงต่างหาก อิจฉาวุ๊ย...:D

17. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0

มารายงานตัวด้วยคนครับ ช่วงนี้ขอหันไปดูแล 200sx ซักระยะนึงก่อน แต่ยังงัยก็ไม่ทิ้ง 405 แน่นอน ครับ

18. gaszohol

643
    4
    0
    โห !! พี่คิม จัด 200 มากะเค้าละหรอค้าบ
    อย่าลืมเอามาให้ชมบ้างนะค้าบท่านพี่
    อิอิ

19. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    200 คันงามม เอามาให้ชมกันบ้างน่ะครับ

20. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    c'!! แง แง แง ..

ไปหนาย กานหมดอ่าาา !!

21. gaszohol

643
    4
    0
    ยังอยู่จ้า งานมันเยอะ เงินมันน้อย
    ไม่พอใช้จ่ายเลย อิอิ
    เวลากินก็ไม่ได้นอน เวลานอนก็ไม่ได้กิน
    เห้อ น่าสงสารจิงๆ

22. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ยังอยู่เหมือนเดิมครับ

23. gaszohol

643
    4
    0
    เว็บน่าตาใหม่
    แต่พี่น้องยังคงเหมือนเดิม

24. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    ตีห้า สิบแปดนาที .. เช้ามึดของวันที่ 4 มีนาคม 2553

เว็บรูปแบบใหม่ ใช้งานรวดเร็ว ยังไม่รู้สึกว่าเร็วกว่าของเดิม

หน้าเว็บ ตอบสนองช้าไปพอสมควร

ช่วงเวลาที่เคยเข้าไม่ได้ ล่มบ้าง อะไรบ้าง ก็ยังเป็นอยู่เหมือนเดิมครับ

ใครเป็นยังไงกันบ้างแล้วคร๊าบบบ !!

25. gaszohol

643
    4
    0
    ก็ยังคงช้าอยู่คับ
    อยากให้ไวฝ่านี้
    อิอิ

26. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    เหมือนจะเจิ่มเร็วขึ้นมานิดหน่อย !!

27. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    มาบ้างละครับ หลังจากที่ไม่ได้กลับกรุงเทพมาเกือบสองอาทิตย์

28. soda_za

518
    5
    0
    เวปช้าๆ บอกไม่ถูก ทุกคนสบายดีกันอยู่ไม๊ขอเสียงหน่อย

29. gaszohol

643
    4
    0
    เว็บเริ่มไว
    แต่บางทีก็เข้าไมได้เลย
    ขอให้เว็บดีขึ้นเรื่อยๆนะจ๊ะ

30. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ยังอยู่ครับ แต่บางท่ายเขาซุ่มครับอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้