มาเช็คชื่อกานหน่อย เห็นเงียบๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    เช็คด้วยคับ (ช้ามากๆๆๆเลย ผมอะ)

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    วันนี้ก็มาเหมือนกันครับ เพิ่งกลับจากงานศพหลวงลุงผมเอง พรุ่งนี้ก็จะมีพระราชธารเพลิงศพละครับ ถ้าคัยไม่เห็นกระทู้เรื่องจะซื้อรถของผม ถ้าเข้ามาเห็นในนี้รบกวนฝากไปตอบให้ด้วยนะครับ ขอบคุณค้าบบบบบ เหอๆๆ

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ยังคงสบายดีค้าบ......
    แต่อิจฉาจ๊อบอะ จะถอยรถใหม่แล้ว
    ผมก็คงต้องใช้รถคันเดิม แต่เปลี่ยนหัวใจใหม่ อิอิ
    แซดดด ฟิ้ว ๆ

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    จ๊อบตังเหลือ........จิงๆ.........โซ่ก้อเหลืออ่ะ........แรงเลย:)

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สวัสดีชาวโลกยังสบายดีกันอยู่ไม๊...

6. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    จอดนิ่งแล้วครับ งานเข้าต่อเนื่องครับรถผม

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เด๋วจะ มีมีตติ้งใหญ่ประมาณ 13 ธค. นี้ น่ะครับ
    สรุป ยังไงเด๋ว มาบอกกันอีกทีน่ะครับ
    มากันเยอะๆน่ะค๊าบบบ

หรือว่า มี อะไรแนะนำ สถานที่ หรือ ปัญหา อะไร ก็ 083-306-5629 ได้น่ะครับ อิอิ

8. gaszohol

643
    4
    0
    :eek: ไม่ได้เหลือหรอกค้าบเต้ ประหยัดสุดๆกับการ อยากจะแรงบ้างอะไรบ้าง 555+ :D

:p เจอกันมี้ตติ้งค้าบ.....

9. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เค้าจะเอาข้อมูลเปอร์โย 406 อ่า ยังไม่ได้เลยอ่า

10. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่จ้อบ ค๊าบบบ ขอเบอร์โทด้วยคับ
    หรือไม่ก็ โทหาผมด้วยคับ มี เรื่องจะ ปรึกษา คับ
    083-306-5629 :D:D:D

11. gaszohol

643
    4
    0
    จะไปเจอกันวันไหนคร้าบ...
    แบบว่าคิดถึงอ่ะ อิอิ
    ไม่เจอกันน๊าน นาน

จ๊อบๆ รู้วันชัดเจน ยังงัยส่องข่าวไปที่ มือถือด้วยนะ ฮ่าฮ่า

12. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    หง่า..... 13 มะว่างอ่ะคับ...ยังมิกลับจากเหนือเลย....
    มาลายงานตัวเช่นกัน...ขอร๊าบ...

13. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เรื่องวันมีตติ้ง เด๋ว จะมาบอกกันอย่างเป็นทางการอีกทีน่ะครับว่า วันไหนกัน
    แต่ที่แน่ๆ ก็ คงจะเป็น ปีหน้า
    อยากจะให้พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ มารวมตัวกันเยอะๆ ไม่ว่า จะเป็นคนที่ใช้เปอร์โยต์ หรือเคยใช้ มาพบปะสังสรรค์กัน
    เพราะมิตรภาพไม่ สนเรื่องยี่ห้อรถ อยู่แล้วครับ อิอิ

14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    เรื่องวันมีตติ้ง เด๋ว จะมาบอกกันอย่างเป็นทางการอีกทีน่ะครับว่า วันไหนกัน
    แต่ที่แน่ๆ ก็ คงจะเป็น ปีหน้า
    อยากจะให้พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ มารวมตัวกันเยอะๆ ไม่ว่า จะเป็นคนที่ใช้เปอร์โยต์ หรือเคยใช้ มาพบปะสังสรรค์กัน
    เพราะมิตรภาพไม่ สนเรื่องยี่ห้อรถ อยู่แล้วครับ อิอิ

15. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    ได้เลยคับนัดมาเลยน้าคับ พี่พี่

16. gaszohol

643
    4
    0
    ฮาโหลๆ
    ที่นี่โทรไป ที่ไหนรับอ่ะ....
    555+

สบายดีเน้อ

17. gaszohol

643
    4
    0
    ขอฝากขายรถน้องสักคันนะคร้าบ อิอิ
    EVO9 MR ขาวมุข
    การันตีว่ารถสด มันซื้อมาและก็ไปนอก
    ผมเป็นคนดูแลเองค้าบ ฮ่าฮ่า
    ขับสนุก สุโก้ยๆ
    เข้าไปชมภาพรถได้ที่
    http://gaszohol.multiply.com/photos/album/2/EVO9_MR
    ติดต่อไปที่เบอร์ผมเลยนะค้าบ
    083-1820805

18. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    มารายงานตัวเช่นการงับ เหอๆๆ

19. gaszohol

643
    4
    0
    ใกล้จะวันอาทิตย์ละ กลัวจริงๆ
    กลัวหลายๆอย่าง แต่ที่น่ากลัวที่สุดคือเรื่อง เงิน
    555+

20. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ผม หมึก ครับ ขอรายงานตัวครับ ยังอยู่ครับ

21. gaszohol

643
    4
    0
    ได้ข่าว ว่า ลงตัวกันแล้วนิ ค้าบ เรื่องมี้ตติ้ง น่ะ
    อิอิ ฮ่าฮ่า
    ค่อยยังชั่ว มีเวลาหมุนนิดหน่อย 555+

22. tump

230
    3
    0
    ช่วงนี้ สาวก 505 ใจบุญกันจังเลย นอกจากจะไปปล่อยโค แล้วก็ยังกินเจสองรอบกันเป็นแถว อิอิ สองเจกันที้งนั้น

23. gaszohol

643
    4
    0
    พี่ตั้มครับ ทำไมความแรงไม่เคยหยุดนิ่งครับ 555+

24. tump

230
    3
    0
    เราหยุดแล้ว แต่ท่านๆ ไม่หยุด อิอิ

25. gaszohol

643
    4
    0
    :D 555+ เหมือนออกแนว รถพระทำ เลยนะคับ อิอิ แบบในหนังหลวงพี่เท่งอะครับ
    ฮามาก พระกำลัง ซ่อมรถ นั่นละคับ เค้าเรียกกันว่า รถพระทำ 555+ :p

ผมอ่ะ หยุดโครงการวางเครื่องไปก่อนครับ ตอนนี้ กะโมเครื่องเดิมนี่ละคับ เอาให้มันสุดๆไปเลย
    พอถึงขีดสุด แล้วค่อยวางใหม่ ฮ่าฮ่า :):eek:

26. title 505

title 505 New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับ ผม เติ้ลครับ สมัครนานแล้วแต่ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่ครับ ฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับผม

27. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0

ครับผม ยินดีครับ ..

เข้ามาบ่อยๆได้เลยคร๊าบบ !!

28. gaszohol

643
    4
    0
    :) สวัสดาคริป
    :p สวัสดีคับ
    :eek: ยินดีและดีใจครับที่มีสมาชิกเพิ่มขึ้นมา และขอให้เพิ่มขึ้นเรื่อยๆครับ

29. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    สวัสดีเดือนแห่งความรักครับ

30. gaszohol

643
    4
    0
    พ่อหนุ่ม คาสโนว่า ฮ่าฮ่า
    ได้ข่าวแว่......ว่า สาวๆเยอะนะท่าน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้