มาเช็คชื่อกานหน่อย เห็นเงียบๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 29 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ดีคับ...ยังยู๋....

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ความฝันอันน้อยนิดของผมกำลังจะเป็นจริงแล้วครับ อิอิ
    อีกไม่นานเกินรอผมจะมีเสียงโบว์ออฟกะเค้าแล้ว ฮ่าฮ่า
    ทุกๆท่าน ดูแลสุขภาพกันด้วยเน้อ ฝนตกทุกวันเลย

3. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    มาก๊าาาา........

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    วันศุกร์แล้วงับ

5. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ยังอยู่ จ๊าาาา ..

6. gaszohol

643
    4
    0
    ฝนตกหนักมั่กๆ
    ขับรถกันระวังด้วยเน้อ
    คิดถึงทุกคนเร้ย

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มา แว้วว ค๊าบบ หลังจาก ที่ หาย ปาย นานน อิอิ

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เปงงัยบ้างวะโอม....ที่โน่นหนาวม่ะ...มาเอาเพ่ไปอยู่ด้วยดิว้า....

...อ่อ..กระผมโบว์...มารายงานตัวนะคับ

9. anurakza

anurakza New Member Member

12
    1
    0
    กระผม นุ ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อิอิ :rolleyes:

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มาเหมืยนกันครับเพิ่งกลับจากงานที่ขอนแก่น กลับมาป่วนบอร์ดได้ซะที เหอๆๆ

11. gaszohol

643
    4
    0
    ผมหวังว่าสบายดีกันทุกคนนะคร้าบ
    ผมหายไปนาน งานยุ่งๆ
    แถมตอนนี้รถพังได้ที่เลย
    ซ่อมทีนึง ก็เจออีกหลายจุด เห้อ
    ไม่นานเกินรอแน่ๆงานนี้ หุหุ

12. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ผมก็พักไว้ก่อนครับผมช่วงนี้ งานเข้าทีหลายอย่างเลย

13. title 505

title 505 New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับ ผม เติ้ลครับ อยู่จังหวัดลพบุรีครับใช้ 505 ปีไรก็ไม่รู้ครับ(คุณโบเคยบอกแล้วแต่จำไม่ได้ครับ)ใช้เครื่อง1จีอยู่ครับ ยังไม่ได้ใช้แก๊ส แต่ในอนาคตจะลองกินเจกะเค้าดูบ้างครับระหว่างนี้ก็กะลังสะสมกำลังอยู่ครับผมเพิ่งเข้ามาใหม่ ยังไงก็ขอ ฝากเนื้อฝากตัว และขอรบกวน(บ่อย)ด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

14. บิ๊ก 405

บิ๊ก 405 New Member Member

39
    1
    0
    สวัสดีคร้าบ

15. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ยังอยู่ครับ

16. draculajung

draculajung New Member Member

5
    0
    0
    เกี๊ยว ครับ
    เปลี่ยนพอๆกับคุณโอห์ม 309 5A-FE
    เป็น 405 SRI เดิมอยู่ รอแต่งสวยๆแล้วจะกลับไปเข้ากลุ่ม
    ตอนนี้มันไม่สวยครับ
    เกรงใจรถสวยๆ
    เคยไปร่วงวมแค่ทีเดียวเอง

17. soda_za

518
    5
    0
    ยังอยู่งับ...

18. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ตอนนี้ กลับมาแระ เพ่
    ต้องกลับด่วน เพราะว่า พ่อ เส้นเลือดในสมองตีบ หน่ะครับ ..............แย่ เลย

19. gaszohol

643
    4
    0
    :eek: และอาการดีขึ้นแล้วใช่มั้ยคับโอม ขอให้คุณพ่อหายไวๆนะคร้าบ

20. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    หายไปนาน แต่ก็แวะมานะคิคิ

21. soda_za

518
    5
    0
    มาต้อนรับพายุกฤษณา ไม่รู้ว่าวันนี้ฝนจะตกหนักไม๊วะ....

22. gaszohol

643
    4
    0
    205 ของผมอาการไม่ค่อยดี วันก่อนไปวิ่งเล่นกับโดเรม่อน โดนซะงั้น 555+

23. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อยุ่คร๊าบบบ ..

24. gaszohol

643
    4
    0
    ฝนตกเย็นสบาย รถเลอะ 555+

25. soda_za

518
    5
    0
    ขี้เกียจล้างรถเหมือนกาน เลอะชิหายเลย555:D

26. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    อยู่ ต่อเนื่องครับ อิอิ ..

27. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    หายไปไหนกานหมดอ่าาา ..

3-4 วันนี้ เงียบกริบเลย ..

---------- Post added at 20:11:54 ---------- Previous post was at 20:11:39 ----------

หายไปไหนกานหมดอ่าาา ..

3-4 วันนี้ เงียบกริบเลย ..

28. gaszohol

643
    4
    0
    สงสัยจะหลับเนียนค้าบ ฝนตกๆ
    555+

29. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ผมว่ายังซุ่มทำรถกันก่อนมิตติ้ง แน่ๆครับ อิอิ ปล งานนี้ได้เห็นเลข 12 จาก 205 เครื่องยนต์เทอร์โบแน่ๆ ขนาดไม่โบ ยัง 13 เลย

30. gaszohol

643
    4
    0
    ฝนตกลงมาทุกวันๆ
    ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ขับรถด้วยความชิลๆนะครับ
    อย่าไปรั่วให้มากมายเลยครับ 555+
    จะเอาฮาไปไหน !!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้