ฝากข่าวถึง..พี่ดล..น้องชา..โทเนียน..คุณปลา(นอกคลับ)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    อุปกรณ์ที่ให้ทำเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ...พร้อมของแถม...
    เข้ามาติดตั้งได้ตั้งแต่วันเสาร์ที่11เป็นต้นไปครับ...
    ยังไงพี่ดลโทรนัดก่อนนะครับ......
    เพราะมีรถจอดทำการปรับปรุงซ่อมแซมอยู่ที่บ้านอีก1คัน(คุณเล็ก)
    ปล...น้องชาถ้าสะดวกเข้ามาวันไหนเดี๋ยวผมจะดูแตรให้นะ..
    (สงสัยรีเลย์จะเสียครับ)
    ปล...โทเนียน..ไฟที่ขาดแล้วหาไม่ได้ตอนนี้ผมทำให้เสร็จแล้ว
    เข้ามาใส่ได้เลย
    ปล...คุณปลา(นอกคลับ)ที่คุยเรื่องกุญแจถ้าสะดวกเข้ามาให้ดู
    ก็นัดเข้ามาครับเดี๋ยวแก้ไขให้ครับ.ผมจำเบอร์คุณไม่ได้...

2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    บริการดี น่าประทับใจครับ อู่นี้งานดี งานเร็ว มีของแถมให้ด้วยอีก แจ่ม

3. WATrover

611
    1
    0
    ช่วงนี้ขอทำแค่นี้ก่อนครับ...

ช่วงวันหยุดยาวๆนี้ขอทำแค่นี้ก่อนครับเพราะต้อง
    ทำคันคุณเล็กให้เรียบร้อยก่อนครับ....

4. cha_w124

cha_w124 New Member Member

4
    0
    0
    :Dขอบคุณมากคับพี่ wat แล้วผมจะเข้าไปคับพี่:D

5. WATrover

611
    1
    0
    ครับ...สายๆหน่อยนะ...

เข้าไปสายๆหน่อยนะหรือก่อนเข้าไปโทรบอกก่อน
    เพราะว่าเช้าจะออกไปซื้ออะไหล่รถให้คันคุณเล็ก..
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

6. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ที่ช่วยเสนอ ลายสวยๆเพิ่มให้อีก ยิ่งทำให้ตัดสินใจยากไปอีก 555++++++

แหมไวจริงนะ พี่WAT เค้าว่ารู้หลบเป็นปีก รู้หลีกเป็นหาง 555++++++++

- สำหรับน้องชา ขอบคุณครับ ยังไงก็ช่วยมองๆให้ด้วยละกัน แต่เอาแบบราคาสมน้ำ สมเนื้อหน่อยนะครับ
    ส่วนที่ฝากให้ผมช่วยมองหา เดี๋ยวถ้าผ่านร้าน เอ กับ บอย ที่ กม.12 จะเข้าไปดูให้แล้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้