เอ้า.......เข้ามาทักทายกันหน่อยพี่น้อง

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย keng-ep82, 24 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    เงียบเหงาๆๆ.....เข้ามาคุยกันหน่อยนะจ๊ะ
    เอาคลิปไปชมยามเช้าซัก1อัน เป็นการเรียกน้ำย่อย.......อิอิ

http://video.sanook.com/nobody - ��������� �����ҡ��-393056-player.html

2. keng-ep82

352
    1
    0
    เอ้า เอาไปอีกคร้าบ

เข้มแข็งไว้นะที่รัก
    นักโทษคนหนึ่งหนีออกจากคุกซึ่งติดมาเป็นเวลา 15 ปี เขาหนีเข้าไปในบ้านหลังหนึ่งเพื่อจะหาเงินและปืน แต่กลับพบกับสามี ภรรยาคู่หนึ่งอยู่บนเตียง

เขาสั่งให้ผู้ชายออกจากเตียงและมัดไว้กับเก้าอี้ ขณะที่เขามัดผู้หญิงไว้กับเตียง และจูบที่คอ จากนั้นเขาก็ผุดลุกขึ้นเข้าห้องน้ำไปอย่างรีบร้อน

ขณะนั้นเองสามีก็กล่าวกับภรรยาว่า :

'ฟังนะ.. ชายคนนั้นเป็นนักโทษหนีคุก ดูที่เสื้อเขาซิ! เขาอยู่ในคุกหลายปีและไม่เคยเจอผู้หญิงเลย ฉันเห็นเค้าจูบที่คอคุณ ถ้าเขาต้องการเซ็ก อย่าขัดขืน หรือบ่นอะไร ทำอย่างที่เขาบอก ชายคนนี้อันตรายมาก ถ้าทำให้เค้าโกรธ เราอาจจะถูกฆ่า เข้มแข็งไว้นะที่รัก ฉันรักคุณ'

ภรรยาเค้ากลับตอบว่า : 'เขาไม่ได้จูบที่คอฉันหรอกที่รัก เขาแค่กระซิบกับฉันว่าเขาเป็นเกย์ เค้าคิดว่าคุณน่ารัก และถามว่าเรามีวาสลีนมั้ย? ฉันก็ตอบเค้าไปว่า อยู่ในห้องน้ำ เข้มแข็งไว้นะที่รัก ฉันก็รักคุณเหมือนกัน'

3. keng-ep82

352
    1
    0
    ช่วยด้วยๆๆๆ

เสี้ยนตำผมคร้าบบบบบ

4. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    แหม!!!! เสียว แต่เช้าเลยพี่เก่ง.

แต่ชอบมากเลย Nobody........

5. keng-ep82

352
    1
    0
    อิอิ......เดี๋ยวจัดมาให้เรื่อยๆนะน้อง

จะได้ตื่นตัวกันหน่อยคร้าบบบ

6. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...:D ไอ้เรื่อง เข้มแข็งไว้นะที่รัก นี่ ประสบการณ์ ตรงใช่ป่าวพี่เก่ง ...แซวเล่นนะพี่ ฮาดีครับ....:D

7. keng-ep82

352
    1
    0
    พระห้อยคอศักดิ์สิทธิ์มาก รุ่น "สะกดคนดู" ไม่เชื่ออย่าลบหลู่‏

ศักสิทธิ์จิงๆๆนะค้าบพี่น้องค้าบ
    :D:D:D

8. keng-ep82

352
    1
    0
    แหม........ก็คืนนั้นตัวเองเป็นโจรที่บุกเข้ามาหาเค้าม่ายช่ายเหรอค้าบ
    ล้อเล่ง ล้อเล่ง...........อิอิ

9. StarGatE

175
    0
    0
    แหม !!! ....ล้อเล่นกันไปแซวเล่นกันมานะ เรื่องจริงก็บอกมาเหอะ ใครเขาไม่ว่าหรอกคับ พี่ๆ 555+

10. keng-ep82

352
    1
    0
    จัดไปก่อนจากซัก1ดอกคร้าบบบ

ทำนายนิสัยจากชื่อ-สกุลของคุณเอง.........ฟันเฟิร์ม อิอิ

11. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2009
  12. keng-ep82

352
    1
    0
    ตามหามาจนได้นะน้อง........โอโม่จิงๆแม่เจ้า :sad::sad::sad:

13. keng-ep82

352
    1
    0
    555555

สตอรี่บอร์ดโฆษณาของเครือข่ายโทรสัพท์ก่อนถึงทีวีที่เราดูกัน

14. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    แจ๋วครับแจ๋ว

15. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    เอาแบบนี้ไปดูมั่งมั้ยครับ
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=eptHTEnapH4&NR=1[/media]

16. liarman

126
    0
    0
    wonder girl ครับ ใสๆ nobody

เอาแบบนี้ไปดูมั่งมั้ยครับ
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=eptHTEnapH4&NR=1[/media]

17. liarman

126
    0
    0
    หรือจะเป็นแบบนี้ดี เพลง "ขี้" SNSD - Girl's generation
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=kgR6hgDgmUQ[/media]

18. liarman

126
    0
    0
    หรือเพลงนี้ดี :D:D:D ดูกัีนเสร็จแล้วก็เช็ดน้ำลายกันด้วยนะครับ อิอิ
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=wpcDPr6b5o4&NR=1[/media]

19. StarGatE

175
    0
    0
    แหม!!! เอากันใหญ่ ฮิตกันเป็น เรื่องๆจิงๆ... :bounce:

20. keng-ep82

352
    1
    0
    เอาไปซัก1ฮาก่อนนะพี่น้อง

จะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไรดี
    เด็กหญิงอายุ 16 คนหนึ่งซึ่งเป็นคนที่หน้าตาดีมาก จึงทำให้มีชายหนุ่มจำนวนมากที่เข้ามาจีบเธอ> เธอรู้สึกกลัวว่า ผู้ชายที่เข้ามาหาเธอนั้นต้องการที่จะมีอะไรกับเธอ> เธอจึงตัดสินใจไปปรึกษาแม่ของเธอ> แม่ของเธอจึงให้คำแนะนำกับเธอว่า> ' ไม่ต้องกลัวลูก ต่อไปนะ ถ้ามีผู้ชายคนไหนพยายามจะทำอะไรลูก ให้ถาม เขาไปว่า> ' จะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไรดี ' นั่นจะทำให้ทุกคนกลัว '>> หลังจากนั้น เธอก็ได้ไปที่งานปาร์ตี้ มีผู้ชายที่เข้ามาเต้นรำกับเธอ และเขาก็เริ่มจูบและกอดเธอ> เธอจึงกระซิบ ถามเขาไปว่า ' เราจะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไรดี '> ชายหนุ่มรีบหาข้อแก้ตัว และเขาก็หายไปเลย>> หลังจากนั้น ก็มีเรื่องอย่างนี้เกิดขึ้นอีก มีผู้ชายเข้ามารู้จักกับเธอ แล้วเขาจูบที่คอเธอ และไล่ลงมาที่> ไหล่> เธอหยุดเขา และถามเขาถึงเรื่องชื่อลูกอีก เขาก็หนีไปเลย>> ต่อมา เธอได้รู้จักกับผู้ชายอีกคนหนึ่ง เขาชวนเธอไปที่บ้าน> จากนั้นไม่นานเขาก็เริ่มจูบเธอ เธอก็ถามไปทันทีว่า ' เราจะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไรดี '> แต่เขายังคงค่อย ๆ จูบเธอต่อไป> 'จะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไรดี ' เธอถามซ้ำ> แต่ไม่มีท่าทีว่าเขาจะสนใจ และเขาก็ค่อย ๆ ถอดเสื้อผ้าเธอ> ' จะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไร ' เธอตะโกนถาม> เขาก็เริ่มมีเซ็กส์กับเธอทันที>> เมื่อเสร็จสิ้นภาระกิจ เธอไม่รู้จะทำอย่างไรดี จึงถามคำถามเดิมซ้ำไปอีกที> เขาถอดถุงยางออกเรียบร้อย แล้วจึงตอบว่า> ' ถ้ามันรอดจากไอ้นี่มาได้ ก็เรียกมันว่า. David Copperfield! ก็แล้วกัน ' ...

21. keng-ep82

352
    1
    0
    มาอีกแว้วววคร้าบ

จัดรูปกวนๆให้ชมก่อนกลับบ้านคร้าบบบบ

22. keng-ep82

352
    1
    0
    จัดรูปให้ชมกันต่อครับ

ค่อยๆดูกันปายคร้าบบบ

23. keng-ep82

352
    1
    0
    เอ้า เอาไปอีกคร้าบ

ดูกันให้เบื่อไปเรยคร้าบบบ

24. keng-ep82

352
    1
    0
    ชุดท้ายและคับพี่น้อง

ใครมีอะไรเจ๋งๆหรือแบบฮาๆเอามาดูบ้างน้าจ้า

Drag On ถูกใจสิ่งนี้
  25. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    ชอบมากครับ เอาคะแนนไปเลย

26. TAZ _08

325
    0
    0
    เริ่มจากความรัก:D

27. keng-ep82

352
    1
    0
    ชอบก็เข้ามาชมบ่อยๆนะครับ จะupdateให้ชมเรื่อยๆคร้าบบบบ

28. keng-ep82

352
    1
    0
    !!!!!!!

แหม.......มันโดนใจจิงๆคร้าบบบบบบ:D

29. keng-ep82

352
    1
    0
    เอ้ามา มา มา มา

จูบใครคิดว่าไม่สามคาน

30. TAZ _08

325
    0
    0
    toyota เหนือกว่า honda

toyota เหนือกว่า honda คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้