วันที่12-15หยุดยาว..ได้จัดงานล้างไฟไป1คัน..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ได้ทำการจัดล้างไฟหน้าให้พี่ดลไปเรียบร้อย1คัน..
    งานต่อไปพี่ดลจะเปลี่ยนไปหน้าปัดเป็น LED รอ
    ทำอุปกรณ์แป็ปเดี๋ยวจะจัดให้อีก1ครับ....:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2009
  2. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    พี่วัฒน์ ผมถามมาแล้วนะ เรื่อง ตีโป่งอ่ะครับ.....

ตีโป่ง รวมทำสีเฉพาะจุด 4 ล้อ 25,000-30,000 ครับ (ตีแบบผมเลยอ่ะครับ)

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขอยืมคำพี่เด่นหน่อยนะ มีเงินอย่างเดียว ไม่พอ ต้องชอบมากๆๆด้วย

น้องฟิล์มพี่ล้อเล่ง

4. Pushzegg

168
    0
    0
    คำพี่เด่น แต่จากใจพี่โอห์มหรือป่าว ฮ่าๆๆๆ

5. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    โอมพูดความจริงไปเลยอย่าอ้อม

6. WATrover

611
    1
    0
    โห.ราคาพอๆทำสีใหม่ทั้งคัน....

ฟิล์มราคามันพอๆกับทำสีทั้งคันเลยนะ...:p

7. Pushzegg

168
    0
    0
    ผมก้อไม่รู้ ว่าแพงเกินไปไหม เคยไปถามที่ร้านมาสเตอร์พีช แถวประชาชื่น ข้างละ 8,000 แนะครับ ตีโป่งอ่ะครับ

4 ข้าง 32,000 แน่ะ

ปล.เอาสปริง + โช๊ค ยัดไปยังครับพี่วัฒน์

8. WATrover

611
    1
    0
    ยังเลยครับ....ยังนอนอยู่ในกล่องเลย..

ยังไม่ได้ใส่เลยยังอยู่ในกล่องแบบที่ไปเอามานั่นล่ะ
    ว่าจะใส่เองแต่ไม่มีตัวหมุนเกลียวสตั๊คไปเดินหา
    แถวพูนทรัพย์ก็ยังไม่มีกะจะซื้อเก็บไว้เริ่มสะสม
    อุปกรณ์ช่างอยู่กำลังหาบล๊อคประแจลมอยู่....
    เอาไว้เปิดอู่แบบเจ้า..อ๊อฟซ่า.หทัย.....5555+:D
    (ซ่อมแต่รถตัวเอง)
    ฟิล์มที่ยังติดอยู่พี่ยังไม่ลืมนะรอแป็บเดี๋ยวจัดให้
    ช่วงนี้งานเข้ารถพี่เยอะจัง...........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มีนาคม 2009
  9. Pushzegg

168
    0
    0
    ยินดีครับ ....... แต่พี่นี่ เจ๋งจริงๆ ซ่อมเอง

ผมเองยังไม่กล้าเลย เอิ้กส์ๆ

10. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    แหม อิจฉาๆๆคนใช้ 623 แล้วผมจะหาคนใช้ 820 825 827 ที่ไหนหละเนี่ย หายกันหมด แหะๆ

11. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เออ! นั่นซินะ อิจฉา 623 จิงๆเรย ขนาด 220 มันก้อหายไปเหมียนกัล เฮ้อ! เศร้าจิงๆเลยเราหัวอกอันเดียวกันเลยนะเนี่ย.

12. WATrover

611
    1
    0
    วันที่13จัดไปแล้ว...

จัดล้างไฟหน้าให้พี่ดลเรียบร้อยไป1คันครับ.
    ใครสนใจก้นัดได้เลยครับ.เสาร์ที่ 21 นี้กับ
    อาทิตย์ที่ 29 ครับ.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2009
  13. WATrover

611
    1
    0
    up

up..;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้