KE 70 ขอเข้าแก๊งคันที่ 2 ครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย best_datsun620, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. best_datsun620

best_datsun620 New Member Member

32
    0
    0
    พอดีสีมันเริ่มแตกอ่าครับ กะว่าจะทำสีใหม่เป็นสีเหลือง อ่ะครับ ใครมีเบอร์ สี บอกด้วยนะครับ
    ( มีใครทำสีเหลือง สปูน ไม๊ครับ ถ้ามีลงรูปเป็นแนวทางหน่อยนะครับ อยากทำเหลือง สปูน อิอิ )

[email protected] ครับ

2. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    สีมะนาวไปเลย อิอิอิ

3. best_datsun620

best_datsun620 New Member Member

32
    0
    0
    ไม่งั๊นก็ สีแดงอ่ะครับ สีแดงยังไม่ค่อยเหนมีคนทำเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้