ke70 TOM's

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย bcc 131, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    เหมือนเห็นแบบนี่ที่อู่พี่จิต ..... ดามโรลบาร์ เป็นร้อยจุด..... เหนละอึ้งๆ

2. bcc 131

bcc 131 New Member Member

274
    1
    0
    อู่พี่จิต อยู่แนวไหนครับ คุณ mxz@shut-up

3. Realz

113
    2
    0
    จิต ออโต้เฟรม ครับผม

4. Realz

113
    2
    0
    ยินดีต้อนรับอย่างยิ่งครับ

5. bcc 131

274
    1
    0
    ขอบคุณ ครับ
    มาช่วยสร้างสรรคนรักรถกัน

ขออนุญาติ pm รูป ทำสีใหม่

6. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    UP......................

7. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    คันนี่วันที่5ไปงานให้ได้นะคัฟอยากสัมผัสตัวเป็นๆๆๆ เอ๋ผมถามหน่อยงี่ฝากระโปรหลังก็เปิดค้างไม่อยู่สิคับหรือว่าใส่โชคเพราะดูท่าแล้วหางหลังจะหนักมากๆ

8. bcc 131

274
    1
    0
    คุณ B-BOYZA รับทราบในวันที่5 ส่วนเรื่องฝากระโปรงท้ายเปิดค้างได้ครับไม่มีปัญหาครับ

ขอบคุณ ที่ให้ความสนใจ

9. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    โอ้วววววว สวยยยย

นึกถึงสมัยเด็กๆเลยคับผม

10. bcc 131

274
    1
    0

คุณ Tonkhotto ทำอย่างนี้คนอื่นรู้หมดว่าอายุเท่าไร

11. toey_xjr

toey_xjr New Member Member

77
    0
    0
    คันนี้เห็นที่อู่เฮียหยิ่น (บุนตะ พ่อทาคูมิ(pop86)ชอบครับไปดูตั้งแต่ยังเป็นปฐมบทกำเนิด ke70ตัวพ่ออยู่เลย เบาะก็ของ tom's เท่ห์มากครับพี่ชา สนใจของแต่งตัวไหนลองถามพี่เค้าดูครับ ผมว่าคันนี้ต้องได้ลงหนังสือแน่"รถเทพตัวจริง"

12. Realz

113
    2
    0
    แอบมาดูต่อ แอบชอบลายคาดข้าง

13. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    :eek: :eek: :eek:

14. bcc 131

274
    1
    0
    toey ขอบใจมาก ว่าแต่จะลงหนังสือเล่มไหนก่อน

15. toey_xjr

toey_xjr New Member Member

77
    0
    0
    xo เลยพี่

16. B-Boyza

273
    1
    0
    พี่ชาหะเอาของผมเค้า ก๊ก ke70 แนวๆ กะพี่พอไหวปะ คับ บ้านผมอยู่แถวๆพระราม9ละหูที่มีทาคุมิ อะ คับไปจอดแอบดูหน้าอู่บ่อยๆๆ ๆๆๆๆ อยากเค้าไปคุยแต่กลัวเจ้าของอู่จะดุอะหะ

17. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0

:D:D:D:D:D:D

18. bcc 131

274
    1
    0
    คิดไปเอง ไม่มีอะไร

19. bcc 131

274
    1
    0

น่าจะเป็น b k k

20. Pong GTS

Pong GTS New Member Member

16
    0
    0
    :teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth::teeth:

สวยครับ...Up Up Up ไปอีกครับ...

21. B-Boyza

273
    1
    0
    พี่ขาหะ เส็จแล้วคัฟ แต่ สีไม่ดีเลย ช่างทำห่วยมากๆ ของผมพังตังหลายอย่าง สีบางที่ไม่ดีเลย บางที่พ่นสีไม่เท่ากัน ทั้งหมดมัน25000 อะคัฟ แต่ผมจ่ายไปตัง15000แล้ว พี่คิดดูทำสีรถผม3เดือนอะแถมไม่ได้ตรงตามที่ผมต้องการแถมทำแม๊กผมเป็นลอยหมดเลยแถมทำไฟผมช๊อดหมดเลยต้องไปเสียตังทำใหม่และภายในก็เปอะสีหมดเลยซึ่งของผมรักษามาดีมากๆๆๆๆ กิ๊กๆเลยก็ว่าได้ เรื่องสีผมไม่พอใจผมเลยเอารถออกมาเลย ต้องไปให้อีกอู่ขัดไล่สีให้ใหม่อีกอะพี่ พี่ชาคิดว่าส่วนที่เหลือผมควรจะจ่ายดีไหมอะพี่ แบบผมเสียความรู้สึกมากๆๆๆๆๆ เอาไวเดียวผมจะเอารูปมาให้ดู฿นะพี่เส็จแล้วหละคัฟ แต่เดียวผมต้องเอาเข้า Car Care กันชุดใหญ่ เลยอะ ทำทุกอย่างให้กลับมาสภาพเดิม แทบร้องไห้ออกมาเป็นเสียงเทอโบเลย 555

22. bcc 131

274
    1
    0

ใจเย็นๆครับ แทบจะเป็นเรื่องปกติของทุกคนที่เริ่มทำรถคันแรกๆโดยส่วนตัวทุกเรื่องมีทางออกที่ดีครับ เพียงแต่ต้องคุยกันด้วยเหตุผลที่แท้จริง และใจเย็น อย่าแก้ปัญหาบนความรู้สึกที่โกรธอยู่เดียวจะได้คำตอบที่ไม่ดีและเข้าหน้ากันไม่ได้ เสียชื่อในเรื่องที่ไม่เป็นเรื่อง เปล่าๆ

23. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    หนังสือลง XO ดีกว่าพี่

24. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สวยอลังการคับ

25. Realz

113
    2
    0
    จัด Opt4 ซักเล่มไหมครับ เดซจัดให้

26. B-Boyza

273
    1
    0
    ขอคุณหะพี่ ชา แต่เเบบเสียตวามรู้สึกมากๆ มีเรื่องจะเล่นให้ฟังหะพี่ วันนี้ผมไปเดินห้างกับแม่ผม เจอพวกมั้นใส้หักเสาอากาศเลยอะคัฟ เซงจิด ขนาดจอดไกล้ทางเข้าห้างนะเนี่ย เจอพวกมั่นใส้ซะงั้นอะ ทำไมผมเจอแต่เรื่องดีๆจังเลยคัฟ

และตกลงวันที่5 ไปไหมคัฟนี่ ถ้าไปแล้วไปจอดตรงไหน จะมีที่จอดไหมคัฟ ต้องใช่บัตรเป่าไม่มีบัตรอะคัฟ และปมไม่รู้จักใครเลยอะคับไม่เคยเห็นหน้าใครเลย *0* ฟากตัวด้วยหะ

27. AE86-GTS

AE86-GTS New Member Member

25
    0
    0
    สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. AE86-GTS

AE86-GTS New Member Member

25
    0
    0
    สวย..................................

29. sixsent

sixsent New Member Member

56
    0
    0
    ผมว่าพี่ใส่ล้อแบบว่าปริ้นๆเลยแบบนี้เลยตามลิ้งค์ [media]http://www.youtube.com/watch?v=jJoMBp_F0jI&feature=related[/media]

30. sixsent

sixsent New Member Member

56
    0
    0
    ใส่ล้อปริ้งๆไปเลยพี่

แบบนี้ตามลิ้งค์ [media]http://www.youtube.com/watch?v=jJoMBp_F0jI&feature=related[/media]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้