ทริปนอกกรุงเทพครับ อา 8 มีค 52

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่เจี๊ยบ ท่านจอมยุทธแห่งแปดริ้วได้โทรมาเชื้อเชิญพวก โรเวอร์ กทม ไปเที่ยว ฉะเชิงเทรา
    มีกำหนดการวัน อาทิตย์ที่ 8 มีค 52 นี้ เวลารวมตัวกันสักสายๆ
    สถานที่ก็ ไปเส้นมอเตอร์เวย์ แวะตลาดคลองสวน100ปี แวะไหว้พระหลวงพ่อโสธร

เดี๋ยวเรื่องสถานที่นัดกันอีกทีครับ
    เชิญลงชื่อกันได้เลยครับ ลงเบอร์โทรทิ้งไว้ได้เลย แล้วได้จะโทรไปแจ้งครับ

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อยากไปด้วย !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3. TG Rover

936
    2
    0
    น้องนัดครับเขียนทั้งที เขียนยาวๆหน่อยดิ ว่า
    จะไป หรือไม่ไป
    หรือ ไปแล้วไม่เจอ
    หรือ แค่อยากไป แต่อาจจะไม่ไป

4. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ผมฟิล์ม ไม่ไป !! นะครับ.....

เสียดาย ทริปใกล้ๆ แบบนี้ พอดีติดงานครับ + ไม่มีรถ ด้วยครับ

ขอโทดคร้าบบบ

5. TG Rover

936
    2
    0
    ไปมาละ ก็ได้สมาชิกเพิ่มอีกคนครับ
    คือน้องบอล ปราจีน+แฟน มีโอกาสได้ไปให้โปรเจี๊ยบสอนท่าทางวงสวิงผมด้วย

รูปภาพเดี๋ยวรอ น้าเจี๊ยบแกเอามาลงหน้อ

ปล. เล่นไป4ถาด อีกวันระบมสีข้างมากๆเลย ไม่ได้เล่นนานละ

6. barague

barague Guest

0
    0
    0
    โอ้โห! เล่นไปตั้ง 4 ถาดอิ่มแปล้เลยอ่ะดิ บอกแล้วว่าของมันอร่อย(หมอพรทิพย์) เค้ารับรองเลยนะ ว่าหากินยากมากเพราะมีเป็นฤดูๆไปกินเยอะเกิน เป็นงัยล่ะระบมสีข้างเรย สงสัยคงจาอิ่มถึงพรุ่งนี้เช้าเลยล่ะมั้ง ทีหลังพก ENO คลายกรดลดแน่นเฟ้อไปด้วยนะจาด้ายไม่แน่นท้อง งุงิงุงิอุอิเอิ๊กๆ

7. TG Rover

936
    2
    0
    พี่ป๋อง ชอบไปทะเลป่ะ

8. barague

0
    0
    0
    หวัด D คัพN'โอหม์ ค่อยยังชั่วรึยังที่ระบมสีข้างน่ะ เอ! ว่าแต่เห็นวนๆถามแต่ทะเลเนี่ย 2 รอบแล้วนะ จาพาไปปล่อยเกาะหรือมุขนี้ม่ายเข้าท่าเลยพาไปลอยคอรึอย่างรัย มันงัยกันแน่เนี่ย ม๊ะเข้าจัยเรยจิงๆ กรุณาวานบอกหน่อยเหอะ.

9. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ทริปนี้ที่8ริ้ว

ได้มีโอกาสต้อนรับนายและนายบอล(สมาชิกใหม่จากปราจีนบุรี)ลองดูรูปเอาละกันเนอะ

10. bunphot2000

555
    0
    0
    มาดเค้าเหลือรัปทาน

11. bunphot2000

555
    0
    0
    ผลงานที่ตามมา

12. bunphot2000

555
    0
    0
    1.สามหนุ่มสามมุม
    2.แฟนใครห่วา
    3.นายบอลกับนายโอม
    4.รถนายบอลเค้าหละ

13. bunphot2000

555
    0
    0
  14. bunphot2000

555
    0
    0
    แถมท้าย รถผมเพิ่งใส่คอยส์แบบแยกแล้วนะไฟจะได้แรงๆหลังจากรอมาตั้งนาน

15. barague

0
    0
    0
    คัพ! มาดเค้าเหลือรับจิงๆ พอตีลูกกอลฟ์ออกไปเสร็จจะมีเสียง "จ๋อม" น้ำกระจายตามมา เพราะลูกมันจมลงคูน้ำนั่นเองเอิ๊กๆๆ คู่แข่งธงชัย ใจดีนี่ โอหม์ จัยร้ายเหอะๆๆๆๆ.

16. barague

0
    0
    0
    โอ้โห! ม่ายน่าเชื่อกับแกล้มเยอะค็อดๆๆ "งานเลี้ยง งานบุญ เหล้า,เบียร์เพียบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"

17. barague

0
    0
    0
    นั่นอ่ะดิ! หลังจากที่รอ (คอยส์) มาตั้งนานเอิ๊กๆๆๆๆๆ.

18. TG Rover

936
    2
    0
    ภาพถ่ายชัดมากครับน้าเจี๊ยบ ขอขอบคุณนายแบบจาก ปราจีน และ บางกรวย

งานนี้ก็กลับไปเข้าทำงานเกือบไม่ทัน เพราะออกจากสนามก็มาเม้าส์กันต่อ
    แถมน้าเจี๊ยบได้ลิ้มลองรถผมอีกก่อนกลับ

น้าแกบ่นๆว่าอยาก วีเทคคคคคคคค แว้วววววววววว

ปล. ที่น้าเจี๊ยบลองอ่ะ ยังไม่ได้ใช้น้ำมันกะถอดมิกเซอร์แก๊สนะ และก็ลืมปิดแอร์ด้วย หุหุ
    ถ้าเป็นน้ำมัน ไม่มีมิกเซอร์ก็ สับเกียร์ไม่ทันแน่ๆ

19. bookk

bookk New Member Member

5
    0
    0
    ชอบโรเวอร์สีขาว

เปลี่ยนสีดีมั้ยเนี่ย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้