หากันชนหน้า 820sli คับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย choophan, 3 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    ใครมีช่วยด้วยคับ ขอแบบราคาย่อมเยาว์นะคับ ช่วงนี้ตังไม่เหลือแล้ว ซ่อมเป็นหมื่นแล้ว

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    เป็นอะไรมาหรอครับ แตกรึป่าว ถ้าแตกเยอะมั้ยครับ

3. choophan

55
    0
    0
    พอดีว่าพ่อป๋มเอาไปหวดไรมาไม่รู้ แล้วก็แตกเปนชิ้นๆเรยอ่าคับ
    ประมาฯ1 ใน 5 ขอบกันชนครับ
    มานพอจะซ่อมได้มั้ยอ่ะ

4. nice827

382
    0
    0
    ลองไปที่ร้าน หล่อไฟเบอร์อะครับ ลองถามดูว่าเชื่อมได้มั้ย เพราะของผมก็ไปสะกิดกำแพงแตกมา เค้าบอกว่าของผมซ่อมได้ 800เอง แต่ไม่เยอะเท่าไหร่

5. choophan

55
    0
    0
    มันแตกหลุดหายไปเรยอ่ะคับ ทำไงดีอ่า....

6. nice827

382
    0
    0
    เค้าบอกเชื่อมได้ครับ

7. choophan

55
    0
    0
    แหล่มเยย....

8. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ไปร้านไฟเบอร์ให้เขาซ่อม..

ไปร้านที่เขาทำไฟเบอร์ให้เขาปะด้านในเชื่อมให้ติดกันแล้ว
    เอามาให้ร้านทำสีโปว์อุดรอยแล้วก็ทำสีใหม่ก็เหมื่อนเดิมแล้ว
    ตรงสะพานเพชรบุรีตัดใหม่ก็มีอยู่1ร้านลองเข้าไปดู....

9. choophan

55
    0
    0
    ขอบคุณคับ

10. โย่ง199

โย่ง199 Guest

0
    0
    0
    กันชนRover820

ถ้าคิดว่าซ่อมไม่ได้ก็ต้องเปลื่ยนใหม่ครับ ให้ไปดูที่เซียงกงบางพลีเห็นเค้าบอกว่ามีหน้าตัด Rover 820อยู่ 2 ตัวร้านอะไรก็ไม่รู้ต้องไปเดินดูเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้