พี่ ๆ คับ ผมขอถามเรื่อง จานดิส หน่อยอะ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย pat_cm, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pat_cm

pat_cm New Member Member

25
    0
    0
    พอดี รถผมอะ 405 จานดิส มันเหลือน้อยแว้วอะ
    ควรจะเปลี่ยน หรือว่าใช้ต่อดีอะครับ ละก็ ราคามันประมาณเท่าไหร่ อะคับพี่ ละ โช้คคู่หลังด้วยอะคับ ของผมมันแตกแระ ไม่รุ้ราคามันเท่าไหร่อะ
    รบกวนหน่อยนะคร๊าบ ขอบคุงคร๊าบ

2. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    แปลงเอา R32 มาใส่เลยครับ มีพีคนนึงทำอยู่ สวยใช้ได้
    แปลงดีกว่าเดิมด้วย ค่าทำประมาณ 9000 - 10000 นะครับ

หรือเปลียนเป็น ชุดเบรคหน้า เป็น 406 เลย จบไม่น่าเกิน 7000

หรือเปลี่ยนจานอย่างเดียวเอาของเเท้ โทรไปถามร้านเอกชัย หรือ บางไผ่อะไรยนต์ ผมว่าอันนี้ถุกที่สุดแต่มันเดิมๆๆครับ

3. pat_cm

pat_cm New Member Member

25
    0
    0
    ขอบคุง คร๊าบ แต่ผมเน้นของ เดิมดีกาครับ งบน้อยอะคับ แล้วราคาโช้ค คู่หลังอะคับ มันประมาณเท่าไหร่อะคับ ใครพอจะรู้มั้งอะคับ ขอบคุงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้