ชวนกานไปทำบุญ+ไปเที่ยวรีสอร์ทพักผ่อนกันบ้าง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย nut_army, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nut_army

nut_army New Member Member

24
    0
    0
    เรียนเชิญไปทำบุญกานที่โคราชแล้วก็ไปพักผ่อนกานที่รีสอร์ทที่โคราชย่างอาหารทะเลกินกานมีใครสนใจบ้างให้ลงชื่อไว้วันยังไม่กำหนดต้องการเช็คก่อนว่ามีคนสนใจขนาดไหนเรียนเชิญนะครับขออภัยหากมิได้เรียนเชิญด้วยตนเอง

2. coban

coban Member Member

30
    0
    6
    แหมมมมม.......พูดซะเหมือนจะชวนไปงานแต่งเลยเน๊อะเสธ:D:D:D

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ไปทำบุญต่างจังหวัด..น่าสนใจดีครับแต่ตอนนี้ต้องขอผ่านก่อนนะครับ ไม่มีรถขับแล้ว..ไว้มียานพาหนะใหม่.. จะไปด้วยนะครับ....
    ขอดันกระทู้นี้ด้วย...นาน ๆ ออกต่างจังหวัดกันทีนะครับ

4. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    โผมมมปายเสธ....2ที่....ขอวันสะดวกๆนิดนึง..

5. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ปายด้วยก๊าบ...แต่เรื่องที่ขอดูก่อนว่าจะไปกี่คนก๊าบบ

6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    2ที่เช่นกาน แต่ต้องวันที่ว่างเน่อ เหอๆๆ

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ไปคร้าบพี่.......อยากเมาแบบคราวที่แล้วอ่าครับ

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ปายด้วย ค๊าบบบ 2 ที่ งับ อิอิ

9. nut_army

nut_army New Member Member

24
    0
    0
    ยาวไปครับ

ดีครับเอาครับจัดไปครับเอาแบบเหล่มเลยก็ประมาณ10คนกว่าแล้วแต่ถ้าใครลงว่าไปแล้วไม่ไปนะขอให้หาเมียทิ้งและหาใหม่ก็ไม่ได้จัดให้ยาวไป

10. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ไม่มีรถงะ สิ้นเดือนพวกจะมาเอารถไปแล้วยังไม่ได้รถใหม่เลย รถใครว่างพ่วงไปด้วยดิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้