ขอเชิญ สมาชิก STARLET CLUB ร่วมงาน ครบรอบ 1 ปี นิตยสาร mo-emag

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chang_kmitnb, 14 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    ขอเชิญ สมาชิก STARLET CLUB ร่วมงาน ครบรอบ 1 ปี นิตยสาร mo-emag

สถานที่จัด เทพนคร วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม เวลา 12.00 น - 18.00น
    ค่าสมัคร บุฟเฟ่ 700 บาท ลงได้ 4 รุ่น และมีโบนัสให้
    สำหรับคนไม่อยากลงมาก ลง 1 รุ่น ราคารุ่นละ 300 บาท

โดย ครั้งนี้ จะมีรุ่นให้ลงแข่งขันดังนี้ครับ
    BRACKET lady รุ่นนี้ของผู้หญิง
    BRACKET 21 วินาที
    BRACKET 20 วินาที
    BRACKET 19 วินาที
    ฺBRACKET 17 วินาที
    ฺBRACKET 15 วินาที
    ฺBRACKET 13.5 วินาที

OPEN UNDERTURBO 1600 & N/A 2000
    OPEN UNDERTURBO 2000 & N/A 4000
    OPEN ดีเซล
    OPEN UNLIMITED

อุปกรณ์ ที่นักแข่งต้องเตรียมมานะครับ

1 หมวกกันน๊อคจะเป็นแบบใหนก็ได้นะ ครึ่งใบเต็มใบได้หมด
    2 รองเท้าที่ใส่ ขอให้เป็นรองเท้าผ้าใบนะครับ
    3 รถที่เข้าทำการแข่งขันทุกคันต้องมีเข็มขัดนิรภัยนะครับ
    4 ก่อนที่จะไปทำการแข่งก็ตรวจเช็ครถไปให้เรียบร้อยนะครับ
    5 สำหรับผู้ที่ไม่เคยแข่งขันในสนามเลย ทางเราจะช่วยแนะนำ กติกาและข้อมูลต่างๆให้นะครับ

กฎกติกาการแข่งขันของสนามของการแข่ง

1. ใช้การ Qualify และแข่งขัน แบบ Total time
    2. การ Qualify ได้คันละ 1 ครั้งเท่านั้น (ห้ามฟาล์ว) ต่อ 1 รุ่น
    3. ในรอบการแข่งขันในกรณีคู่แข่งขันฟาล์ว (สัญญาณไฟสีแดง)
    คู่แข่งขันต้องผ่านเส้นชัยเท่านั้น จึงถือว่าชนะ
    4. ขณะแข่งขันนักแข่งต้องรักษาลู่วิ่งของตนเอง ไม่ข้ามหรือทับเส้นกลาง
    ของ Track(เส้นแบ่งลู่วิ่งการแข่งขัน)
    5. รูปแบบการแข่งขันใช้ระบบ Qualify เพื่อหารถที่เวลาดีที่สุดจำนวน 16 คัน
    การจับคู่แบบ Head To Head ใช้ระบบ 1 พบ 16 , 2 พบ 15 , 3 พบ 14 , 4 พบ 13
    6.ผู้แข่งขันมีสิทธิ์ขอเวลาเพื่อซ่อมแซมรถในขณะแข่งขัน
    ได้ไม่เกิน 5 นาที(ต้องแจ้งคณะกรรมการแข่งขันก่อน) ต่อ 1 รอบการแข่งขัน

ช้าง 0837738568
    พีโอ๋ www.mo-emag.com

2. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ใครเครืองแรงรุยเลยครับ

3. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  4. chang_kmitnb

chang_kmitnb New Member Member

123
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. chang_kmitnb

123
    0
    0
  6. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    ขอบคุณคับ สำหรับข่าวสาร ถ้ารถเสร็จทันจาไปร่วมด้วยนะคับ น้องช้าง

7. chang_kmitnb

123
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่อุ๋ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้