ke 70 ขอเข้าแ ก๊คด้วยครับ ทำเดิม ๆ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Peerarat thaingamsin, 13 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Peerarat thaingamsin

Peerarat thaingamsin New Member Member

38
    0
    0
    :cool::cool:

ร้อน จัง กระจกใส๊ใส
    ทักทายกันได้ นะครับถ้าเจอผม ไม่ต้องแฮ๊ดใส่นะ ตามไม่ทันคับ

อยู่ย่านรังสิตคร๊าบบบบบบบ

2. Peerarat thaingamsin

Peerarat thaingamsin New Member Member

38
    0
    0
    อ่านะ

ชื่อ พี ครับบบบ แฮะ ๆ

[email protected]

3. fuct

fuct New Member Member

39
    0
    0
    เดิมๆ แจ่มดีครับ รุ่นเดียวกันเลย

4. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    สภาพยังดีอยู่เลย

เมาเหล้าเสียหลัก เมารักเสียคน เมาทั้งเหล้าเมาทั้งรักก็เสียทั้งหลักเสียทั้งคน

5. 1TV4901

1TV4901 New Member Member

61
    0
    0
    อยู่คลอง6ป่าวคับ แถวแถวร้านผัดไท เห็นไฟกลมสีขาวเหมือนกัน

รถสวยคับ ชอบสีขาวจัง :)

6. 1TV4901

61
    0
    0
    อ๋อ อ๋อ คับจำได้แล้ว รถคุณพีจอดแถวแถวร้านผัดไทใช่ไหมคับ ศุกร์ที่แล้วไปกินเหล้ากะเพื่อนผมยังยืนดูรถคุณอยู่เลย สีสวยมากๆ คับ
    หล่อดี เจอกันทันกันได้นะคับ ยินดีที่ได้รู้จัก :) Enjoy Your Retro

7. Peerarat thaingamsin

38
    0
    0
    หวีดดี คุณหนึ่ง

พอดีบ้านผมอยู่ตรงนั้น อ่ะ เลยจอดตรงนั้น บ้านผมร้านขายของอ่าคับ
    แต่ ดึก ๆ คนเมามันผ่านเยอะเสียว ๆ อยู่เหมือนกัน
    วันก่อนเห็น วีออส โดนไปหนึ่งแผล น่าอนาถ

8. Peerarat thaingamsin

38
    0
    0
    คิก ๆ ๆ ฮาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

9. p800

p800 New Member Member

23
    1
    0
    สวยๆๆๆครับๆๆ

10. 1TV4901

61
    0
    0
    ขอโทษ อีกแล้วคับคุณพี ช่วงนี้สอบผมเลยไม่ค่อยได้เล่น
    วันก่อนเห็นวิ่งข้ามสะพานพร ผมกะลังเลี้ยวออกจากซอยเห็น แต่ทักไม่ทัน
    คุณพีอยู่ที่ร้านตรงหัวมุมเหรอคับ ผมชอบไปนั่งต่อที่ร้านกับเพื่อนบ่อยๆตรงโต๊ะหิน ตอนร้านเหล้าปิดอ่ะคับ

เสียใจกะแผลที่ วีออส ทำนะคับน่าเจ็บใจ...

11. kofit

kofit New Member Member

16
    0
    0
    ขาวๆๆๆเรียบๆๆๆสวยๆๆคับ

12. TFR_2500

TFR_2500 New Member Member

22
    0
    0
    เดิมมากๆ หายากนับถือ........UPP+++++

13. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    หนึ่ง ชวน พี่เค้ามามีทติ้งเลยย

ยินดีต้อนรับคลับ

มีอะไรสอบถามได้ครับ 083 924 3770

14. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    มามิ๊ตติ้ง..............กันซิครับศุกร์นี้!

15. best_datsun620

best_datsun620 New Member Member

32
    0
    0
    สวยๆๆ เลยครับ

16. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    เดิมเกิน
    เหมือออกห้างเลยอะท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้