เห็นเงียบๆกัน เลยเอาภาพความคืบหน้า405 Face-Off R32 มาฝากครับบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย โอ๊ค_TENGUNOYU, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เส็ด แล้ว เอาไป วิ่ง ที่ คลอง 5 ดู น่ะ คับ
    คนที่เจอ ด้วย คงไม่กล้า แข่ง ด้วย แน่ๆ อิอิ

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  2. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ดีใจด้วยครับสำเร็จแล้ว ช่างเค้าทำออกมาได้ดีมากงานเหล็กล้วนๆ ชื่นใจแทนเจ้าของครับ มีตติ้งห้ามพลาดมาโชวตัวนะครับ

3. rafarel

rafarel New Member Member

34
    1
    0
    นั่งดูมาตั้งแต่ต้น สวยมากๆ เลยครับ ดูแล้วงานดีมากๆ เลย ไม่ทราบทำที่อู่ไหน
    ครับผม

4. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    อู่ที่ผมทำชื่อ อู่บอยเซอร์วิสครับ อยู่ในซอยอ่อนนุช 17 แยก 9

เป็นอู่เล็กๆนะครับ แต่ผลงานหลายๆคันที่ออกมาก็ไม่ทำธรรมดาเลย งามๆทั้งนั้นครับ

ได้เห็นแคมรี่งามๆ E36สวยโคตรๆ แอคคอร์ดVIP และอีกหลายๆคันครับ

ตอนแรกผมก็ว่าจะไปทำอู่ดังๆที่เค้าทำกันเหมือนกัน พอดีได้เข้าไปดูงานที่อู่นี้ก่อน

เพราะเจ้าของอู่เป็นญาติกับเพื่อนผมนะครับ ตัวเจ้าของเองก็บล้าๆๆแต่งรถเหมือนกัน

เลยตัดสินใจทำที่อู่นี้นะครับ ชอบตรงที่เจ้าของอู่ออกไอเดียและดูแลงานเหมือนเป็นรถของเค้าเองนะครับ

5. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    รถท่านเสร็จมะไหร่ มิตติ้งเจอกัลล...

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    สุดยอดครับ ใกล้แล้วๆ

เอาใจช่วย

7. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    แหล่มๆๆ

8. rafarel

rafarel New Member Member

34
    1
    0
    ขอบคูรครับ ของผมเข้าอู่ไปเมื่อ กพ ตอนนี้ยังไม่จบเพิ่งเอาเข้าไปแก้งานอีก
    หลายจุดเสียดายมากๆๆๆๆ... ที่เข้ามาดูช้าไป ทำลอกทั้งคันเปลี้ยนสี
    เพิ่มมุกเค้าคิดผม 30000 ตอนแรกคิดว่าน่าจะออกมาดี แต่ตอนนี้ขอโทษครับ
    ผมคิดผิดอย่างแรงๆๆๆ.. ยินดีด้วยที่เจออู่ที่ทำเหมือนทำรถตัวเอง
    ไม่เหมือนของผม ทำส่งๆๆ แล้วยังไม่จบเลย ผมก็ไม่จบกับเค้าง่ายๆ
    เหมือนกัน เพราะเงินจ่ายไปหมดแล้ว :cry::cry:

9. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อะโห...เห็นแล้วอยากด๊าย...หง่า....สุด ๆ แบบนี้...ภูมิใจแน่เลยอ่า....งามแต๊ ๆ

10. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พีฝนก็ จัด การกับ 405 พี่ ให้ กลาย เป็น Sivia S405 ปาย เลย สิ ครับ อิอิ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้