เห็นเงียบๆกัน เลยเอาภาพความคืบหน้า405 Face-Off R32 มาฝากครับบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย โอ๊ค_TENGUNOYU, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เมื่อก่อนเคยใช้405 gr หลังจากแต่งจนหมดงบซ่อม ก็เลย face off 405 เป็น vios ซะ แต่ก็ยังอยากและเสี้ยน peugeot เหมือนเดิมคับ

2. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    รอดูตอนเสร็จครับ ใจถึงมากมาย

3. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ข้างหลังเสร็จแว้ววววว อิอิ

4. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    ข้างหน้าเริ่มละเลงบ้างละครับ :D:D:D

อยากขับแว้วววว T _ T

ขึ้นรถเมล์เหนื่อยแล้ววครับ อีกไม่น่าเกินเดือน ฮี่ๆๆๆๆ

สั่งสีขาวมุกกับสีดำมุกไปแล้วครับ เปลี่ยนใจทำสีขาวมุกทั้งคัน ส่วนสีดำมุกก็ทำเฉพาะฝากระโปรงหน้า กับบนหลังคาทั้งแผ่น อิอิ

เลียนแบบเบนซ์หลังคาแก้วซะงั้น เพราะกลัวทำขาวดำตัดกันมันจะเหมือนพี่ๆแท็กซี่อ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มีนาคม 2009
  5. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    แจ่ม ครับ

6. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    รอชม อีกแรงคร๊าบบบ ..

ใจถึง ฉุดๆ .. :)

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    สงสัย...ล้อมันจะแคบไปนะคับ.....มันต้องสนั่น...9นื้ว4วงไปเลย.....ก็อตจิน้อยๆ....

8. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    เปลี่ยนทรงท่อไอเสีย ให้ยิงตรง สวยกว่าน่ะครับ มั๊งงง !! :D

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  9. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ผม รูดอ อยู่นะครับ (รอดู) เหอๆๆ

10. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    ขอบคุณครับ

ก็รอบนี้เอาสเตปนี้ก่อน เด๋วก็มีทำท่อใหม่ อยากแบบยิงสดตรงๆทั้งเส้นใส่แต่พักปลายตรงๆให้หนวกหูชาวบ้านเล่นต่อนะครับ

แล้วก็ล้อรองเต็มที่แล้วครับ ทั้งสเปเซอ แดปเตอร์ มานก็ยังหุบ

ว่าจะเก็บตังหาล้อกว้างๆมาใส่ให้เข้ากับโป่งควายๆเช่นกันครับ

ตอนนีั้ กรอบกรุุบๆไปหมดแล้ววววครับ T_T

11. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    งานนี กระชากภาพลักษณ์หน้าดู..คงออกมาดูเนียนมาก เห็นด้วยก่าเพ่โบเลยครับ..ล้อเล็กไปแล้ว..หน้า 8 หลัง 9 นะ..Sky แน่ ๆ ครับ..

12. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    มาทางนี้แล้ว...มันต้องสุด....(บ่างช่างยุๆ)

13. SkuLL

314
    3
    0
    จัดไปครับ ล้อ หน้า 11 หลัง 12

14. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ล้อเกวียนแล้วววววว คิม เหอๆๆๆ

15. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ใกล้เสดแล้วนิครับ รอดูๆ อิอิ เก็บตังค์ทำพาร์ทรอบคันมั่งดีก่าเรา อิจฉาตาร้อนคับ

16. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    มารอชมและเอาใจช่วยด้วยอีกเเรง..

17. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่โบว์ ก็ ถอด แมกซ์ ให้ ไป เลย สิ ครับ พี่ อิอิ

18. God level

1,028
    14
    38
    เข้าใจคิดนะโอม....เยี่ยม...เดี๋ยวจะบอกแฟนเอ็งกัดให้ขาดเลยนี่....

19. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    ตอนนี้ก็ให้ช่างเก็บงานให้เนียนๆ ขัดโป๊วสีอยู่ครับ

เด๋วรอลงสีดำเป็นพื้นไปก่อน แล้วรอสีขาวเกล็ดที่สั่งไปได้มาก็เริ่มทำสีได้อ่ะครับ

น่าจะเสร็จก่อนสงกานต์นะครับ ส่วนหลังคากับฝากระโปรงก็ทำสีัดำแม่สีเอานะครับ

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับที่ให้กำลังใจ อิอิ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มีนาคม 2009
  20. SkuLL

314
    3
    0
    405 นี่ไม่ธรรมดา เจงๆ

21. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    แจ่มแมวเลยอ่ะ

22. God level

1,028
    14
    38
    9นิ้ว 4วงเชื่อผมดิ.....สนั่นแน่งานนี้....

23. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    อยากได้อยู่ครับป๋าโบว์ เดี๋ยวรอหาตังค์ก่อน :cry::cry::cry:

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  24. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หล่อมากครับพี่............เด็กสวนไม่ทำมะดาอยู่แล้วครับ:D

25. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รอชมอยู่งับ...

26. God level

1,028
    14
    38

....สวนกุหลาบ...น้องเต้เรียกให้มันเต็มๆหน่อย....เดี๋ยวใครจะเข้าใจผิดน้า

27. SkuLL

314
    3
    0
    เด็กสวน มาแว้วววววววววววววววววววววววว เลือดชมพู ฟ้า มาแรง หุ หุ

28. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    เด็กสวน ส่วนมากจะหล่อ เท่และหน้าตาดี ชิมิ :D:D:D

29. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    โหพี่โบ....โอมมานใจถึงขนาดนี้...พี่ไม่ใจถึงบ้างหรอพี่...น้องอุตส่าห์ยุแล้ว..จัดเลยพี่...เพื่อชาวคลับ

30. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เป็นยังงัยต่อ ครับ ติดตามอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้