\"O"/ ยั่ว.....น้ำลาย!!!!! \"O"/

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย coban, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coban

coban Member Member

30
    0
    6
    ปายลองล้อมา......อิอิ

2. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    เอื๊อกซ์........... !!!!!

น้ำลายไหล สวยแหล่มเลยครับ

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    โฮ้ววว สวยๆๆๆๆ

4. Psychosis777

Psychosis777 New Member Member

47
    0
    0
    สวยมากคับ

พี่คับผมคอยเห็นรถพี่ทำแถวเสนาคับ
    ไม่ทราบว่าทำเบรกหลังมาเท่าไรคับ และโช๊คหน้าทำปรับเกลียวที่ไหนใช่สปริงขอรถอะไรคับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ:D:D:D

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....แหมๆๆๆ....ไม่ทันข้ามวันเลยนะบุ๊ค....55555+

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....โทรมาถามดิ๊.....5555+

7. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    หล่อเลยค้าบ อิอิ
    สีขาวกะลังมาแรงคับ เพื่อนๆผมลงล้อสีขาวกันหมด

8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รถสวย ล้อสวย ไฟหน้าแปลกดี

เคยเจอแถวมอเตอร์เวย์บ่อยๆครับ คันนี้แรงสุดๆ ขนาดผมวิ่งมา 210 เค้ายังแซงผมไป หน้าตาเฉย แล้วยกนิ้วโป้งทิ่มลงให้
    ไม่ทราบว่าวางเจมารึป่าว แรงเจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. coban

30
    0
    6
    แหมมมมมมมมมม........ตามมาแซวข้ามถิ่นเลยน้าๆๆๆๆ
    เดี๋ยวก็โดนสวน(ทาง)หรอกนะจ๊ะ.........ตาโอม ณ โรเวอร์คลับ

โพสเรียกลูกค้าดูอ่ะคับตาโบว์.......เห็นเงียบๆๆกัน.......อิอิอิ

นั่นไง!!!!!!!!.......งานเข้าเลย
    อยากทำเบรคหลังหรอคับ.......ถ้าสนใจผมมีเป็นของ วีอาร์โฟว์ สภาพสวยงาม สามารถนำไปประกบได้เลยอ่ะ พร้อมแถมสเปเซอร์ด้วยนะ
    ขายกันเองถูกๆๆ สามพันถ้วน
    ติดต่อหลังไมค์ได้นะ 0873272331

10. God level

1,028
    14
    38
    แร่ว...แล่วว...ๆๆๆๆๆ...อิอิ

11. Nam_pug406

Nam_pug406 New Member Member

12
    0
    0
    รถสวยจังเลย เห็นเบรกหน้าแล้วอยากได้ อิอิ

12. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ของแต่ง 405 แหล่ม มีป่ะครับ

13. coban

30
    0
    6
    405 มะมีเลยคับ......ลองเดินเชียงกงดูเผื่ออาจมีหลุดมาบ้างนะจ๊ะ

14. coban

30
    0
    6
  15. God level

1,028
    14
    38
    ได้ยาง..ยีงเสี่ยบุ๊ค....ใส่มามิตติ้งเลยน้า.....หล่อว่ะ....อิอิอิ

16. coban

30
    0
    6
    แหมมมมมม........เฮียโบ อยากใส่อยู่เหมือนกันนะ.........แต่เจ๊งไปกับล้อแล้วอ่ะ(หมดตูดเลย)
    งั้น ยืมตังหน่อยดิ อิอิอิ

17. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เปลี่ยนทุกครั้งที่มิตติ้งเลยนะท่าน อิอิ

18. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หล่อมากๆครับ

19. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แหล่มเลย..สีขาวโชว์ดิส..โห..ว่าแต่..ยางซ๊รี่ต่ำมากเลยนะครับ..แทบไม่เห็ฯขอบแยงเลย...555

20. coban

30
    0
    6
    แง๊บบ........แง๊บบ:blah::blah:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้