\\ ประกาศเรื่องการมีตติ้ง ครั้งแรกประจำปี '09 น่ะครับ //

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย นาย...อั๊ยซ์..., 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    แฮะๆๆๆๆ..เป็นผู้ดูแลแต่ไม่เคยเข้ามาดูแลงานเลย..งานเข้าตลอดเน็ทไม่มีเพิ่งขอได้ ยังไงก็เจอกันวันนั้นแหละครับ
    งบประมานก็เตรียมๆไว้สักคนละพันถ้าไปต่อ 55+ แต่ถ้าไม่ไปต่อก็เตรียมไว้คับ เพื่อเหล้าเพื่อเบียร์ เพียบ

2. Psychosis777

Psychosis777 New Member Member

47
    0
    0
    สติ้กเกอร์เปอร์โยต์คลับ 1 เสื้อ 1 คับพี่ อย่างไงโทรบอกผมด้วยนะ พี่โบว์

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ขอจองติ๊กเกอร์ 1 ละกันคับพี่โบ...ขอไว้ก่อนเลย...เด๋วมะได้... ไว้..มีราชรถแล้ว..จะไปหานะคับพี่...

4. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
  5. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    ผมไปด้วยได้ไหมครับ

อยากรู้จักเพื่อนๆๆ สิงห์ตัวแรงๆๆบ้างนะครับ

ปล. ถ้าโอ๊ตไม่มีรถ ไปกลับผมก็ได้ ยินดีนะครับ

6. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    อยากไปด้วยอ่ะ แต่ม่ะมีรถไป ให้ติดรถไปอีกแล้วเหรอครับเพื่อน

คราวก่อนก็มีตติ้ง Vlove ไปบางแสนก็รบกวนอ๊อดไปทีและ อิอิ

ม่ะว่ากาน ช่ะม่ะ ติดไปอีกรอบง่ะ อิอิ อยากไปเจอเพื่อนๆชาว PGC ตัวเป็นๆ

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ต้องขออภัยด้วยเช่นกันคับ...ช่วงนี้งานเข้าปัญหารุมเร้าเหมือนกัน.....ไว้เจอกันวันงานคับมีอารายโทรคุยได้คับ....

8. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ปัญหาสุขภาพน้องฟ้าใสหรอโบว์ หรือว่า???:D:D

9. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    กำลังตัดสินใจจะออกจางานอ่ะดิ๊....เพ่ก๊อบบบ...ปัญหาเยอะเหลือเกิน...สาดดด.....คับที่อยู่ได้คับใจอยู่ยากเนอะ.....

10. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ถูกคับพี่โบว์.......................อึดอัดตายเจอแบบนั้น - -*
    ทำตัวลำบาก เด๋วก้อซัดหน้าเข้าให้ 555+
    เพ่ก๊อบหวาดดีค้าบ ^^

ปล.มี้ตติ้งนี้อาจได้ไปหรือไม่ได้ไป 555+

11. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    งานเข้าครับ 205 ผม เกียร์พังครับ ผมต้องขอโทษด้วยครับ คงต้องขอถอนตัวก่อนครับ ไม่แน่ถ้าหาซื้อเกียร์มาใส่ได้ทันก็จะไปครับ ซวยมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

12. TUM@505

TUM@505 New Member Member

29
    0
    0
    ผมขอจองด้วยคับคุณโบ สติ๊กเกอร์ 1 เสื้อ 1 นะคับ

13. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ได้ ต้องเปอร์โย เหอๆๆ

14. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ถึง แม้ว่าผมไม่ได้ใช้เปอร์โยต์แล้ว แต่ก็ จะไป
    เพราะว่า มิตรภาพไม่ได้จำกัดอยู่ที่ว่าเราใช้รถอะไร.....

15. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    กำลังตัดสินใจจะออกจางานอ่ะดิ๊....เพ่ก๊อบบบ...ปัญหาเยอะเหลือเกิน...สาดดด.....คับที่อยู่ได้คับใจอยู่ยากเนอะ.....

ผู้ดูแลบอร์ดแต่ละคนงานเข้าก้านท่างน้านเลย กระผมก้ด้วย เซ็งเป็ด จิงๆๆ :mad::mad::mad::mad:

16. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    +55+ผู้ดูแลคลับนี้แต่ละคน ไม่รถพังเข้าอู่ ขับไม่ได้ จนถึงตกงาน ใครอยากมาเป็นสืบทอดตำแหน่งเชิญนะคับ55+

17. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ยังไง ยังไง กันจ๊อบ ตกลงว่า คับที่ หรือ คับใจ หรือ คับทั้งสองอย่างว่ะ จ๊อบ:D:D

18. nut_army

nut_army New Member Member

24
    0
    0
    ขออภัยด้วยครับจากใจจริง

ที่ตั้งใจไว้ว่าจะไปแต่ก็อดไปเลยรถถูกชนครับแต่เรื่องไปทำบุญกันไปรีสอร์ทก็ยังเหมือนเดิมนะครับช่วยสอบถามกันหน่อยนะครับไม่บังคับครับแล้วแต่จิตใจของแต่ละคนรับรองว่าสนุกครับUP2YOUครับ

19. nut_army

nut_army New Member Member

24
    0
    0
  20. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ขอจองด้วยคนนะครับ สติ๊กเกอร์ 1 เสื้อ 1

21. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    เดี๋ยวลองชวนที่อู่ไปดู ถ้าไปได้ก้อเอาเปอโยต์ไปไม่ได้ แต่เอาคันอื่นไปแทนได้ป่าว เพราะภาษี+พ.ร.บ. ขาด เกียร์หอน เซ็งเจง ๆ

22. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    เกียร์หอน แสดงว่าเจอผีหรือไม่ก็กำลังหาคู่แน่เลย อิอิ :D

ปล. ล้อเล่งนะคร้าบ หายไว ๆ ครับ มีตติ้งเจอกันครับ :p

23. God level

1,028
    14
    38

....โหยยย...ป้องไม่ต้องกลัวคับ....ของน้าตึ๋งนี่หนักกว่าเยอะ...โอนก้อยังไม่โอน...เลขเครื่องก้อไม่ตรง...สีก้อไม่ได้แจ้ง.....ภาษีขาด 2ปี..(ต้องต่อ3ปี+ปีปัจจุบัน)....พรบ..ก้อขาด.....ขนาดสำเนาทะเบียนรถยังขาดเลย......

....แต่มีตังเปลี่ยน เบรมโบ้....+จาน 345 มม......อย่าปายกลัวคับ....5555+.

...ส่วนเรื่องสติ้กเกอร์สั่งไปแค่10ชุดคับ....ชุดละ 100 บาท...ราคาเดิมคับผม...ใครมาก่อนก้อได้ก่อนนะคับ...(ตัดมา100ขาย100คับ...ไม่มีทุนตัดทีละเยอะๆ)

...ส่วนเรื่องเสื้อ...เป็นเสื้อยืดสีขาว..สกรีนหน้าหลังนะคับ...ราคาตัวละ 200 บาทคับ...ด้านหลังลายแนวมากขอบอก..ส่วนด้านหน้า...จะเป็นตัวเลขบอกรุ่นนะคับ...เช่น..305..405..505..306...อารายก้อว่ากันปาย...

....แต่ว่า...เสื้อคงจะเสร็จไม่ทันวันงานอ่ะนะคับ....เพราะฉะนั้น....คงจะมีเสื้อที่เสร็จแล้วไม่กี่ตัว...เอาไปให้ดูก่อนนะคับ...ส่วนเพื่อนสมาชิกท่านใดสนใจก้อสามารถสั่งไว้ในวันนั้นได้เลยคับ.....เป็น limited edition อีกแล้วคับ...ทำชุดนี้ชุดเดียวแล้วพังบล็อกทิ้งเลย......อิอิอิ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กุมภาพันธ์ 2009
  24. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    แหม..โบว์มีเสื้อเปอร์โยต์ รุ่น VIOS ป่าวว่ะสังจองตัวดิ 555+

25. God level

1,028
    14
    38
    ถ้าเพ่ก๊อบจะเอาจิงๆเดี๋ยวผมเขียนให้นะ...5555+

26. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    รถเสร็จไม่ทัน แต่เราจะไปเพื่อ ........... เมา เหอๆๆ

27. จ้าน

จ้าน New Member Member

2
    0
    0
    งานนี้ฟรีมั้ยอะคร้าบ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้