\\ ประกาศเรื่องการมีตติ้ง ครั้งแรกประจำปี '09 น่ะครับ //

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย นาย...อั๊ยซ์..., 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    สถานที่คึกคัก : แฟมมีลี่ หมูกระทะ ( รัชโยธิน )
    วันพบปะ : 28 กุมภาพันธ์ 2552
    เวลาสังสรรค์ : 17.00 น. เป็นต้นไป

ปล. แฟมมิลี่ หมูกระทะ จะอยู่บริเวณ รัชโยธิน

ถ้าวิ่งผ่านเมเจอร์รัชโยธิน ไปทางแยกเกษตร ไม่ต้องขึ้นสะพานข้ามแยก

สังเกตุร้านทางซ้าย จะเห็นได้อย่างชัดเจนครับ ..

เพิ่มเติม : www.familybbqgroup.com/index.html

รายละเอียดที่เหลืออย่างไร เดี๋ยวตาโบว์ จะมาเพิ่มเติมน่ะครับ

ขอบคุณมากครับ !!

2. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    รับทราบคร้าบบบบบ .....:D:D:D:D:D

ไม่มีรถไปได้ไหมครับบบ อยากไปเจอเพื่อนๆบ้าง

แต่รถยังม่ะเสร็จแหงมๆ :cry::cry::cry:

3. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    ...........ไม่ไป ไม่กิน หมูทะ อ้วน :mad::mad::mad::mad:

..................ถ้าจะไป ต้องไป จำพวก โปเซดอน ไร พวกนี้สิ อิอิอิ :D:D:D

4. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0

แห่ะๆๆๆ .. :eek:

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ผม เอา โฮเด้ง ของ ผม ปายละกานน่ะครับ เหอๆๆๆ

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....เดี๋ยวปายต่อได้คับน้า.....ใกล้ๆ...อิอิอิอิ

....โอม...พี่ต้องขอโทดด้วยว่ะ....พอดีสรุปได้ที่ร้านนี้....ยังงัยก้อแยกกระทะแล้วกันเนอะ.....ขฮโทดจิงๆ...ยังงัยถ้าว่าก้อมาล่ะ

....ขอบจัยมากไอซ์.....:D

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มีคัยขับผ่านเพรชเกษมบ้างเปล่านี่ เผื่อรถยังไม่เสร็จง่ะ

8. Nam_pug406

Nam_pug406 New Member Member

12
    0
    0
    ถ้าผมไม่ติดสอบ ไปด้วยแน่นอนครับ

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    มะเปงรับ คับ พี่ เด๋ว แยก กระทะเอาก็ด้ายยย อิอิ 2 ที่น่ะ ค๊าบบบบ

10. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เด๋วว่ากันอีกทีคับ พี่โบว์
    ยังเอาแน่ไม่ได้เร้ย - -*

11. Psychosis777

Psychosis777 New Member Member

47
    0
    0
    ขอผมไปด้วยคนนะคับ
    จะได้เป็นสมาชิก เต็มตัวกับเขาซักที:D:D:D:D

12. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....เอ็งน่ะต้องไปเลยเป้...ชวนไอ้อ้วนมันด้วยนะ.....

...เอ็งติดพี่อยู่1อ่างนะเฟ้ย..5555+

....โอม...พ่อค้าหนัง...ยังงัยก้ออย่าลืมขอฝากด้วยอ่ะ....อิอิ..

...มากะน้าตึ๋งกะต่องัยจ๊อบ....แล้วเรื่องเกียร์รถเอ็งนี่ยังงัยอ่ะ....

...โห...โซ่...ใกล้เกษตรนิดเดียวเอง.....มาประจำม่ะช่ายหรอ...

....ยินดีต้อนรับครับผม.....

13. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    อยู่กันดึกป่าวครับ กัวว่าจะขับรถไปจากระยองไม่ทันอะครับ กว่าจะเลิกงานก้อ 5 โมงแล้วอะ ขับรถอีก 2 ชั่วโมง กว่าจะไปถึงกัวจะเก็บโต๊ะกันก่อนน่ะครับ

14. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ถ้าไม่ติดสอบจะไปครับ คิดถึงพี่ ๆ ทุกคนเลย :D

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    งานนี้ถ้าผมไปแล้วไม่ได้ สติ๊กเกอร์คลับนะ จะออกสาวละล่ะ จะกรี๊ดให้อายเลย เหอๆๆ เรื่องเกียร์ได้ละเพ่ ตอนนี้กะลังยัดทุกอย่างเข้าที่เดิมอยู่น่ะครับ ไม่เอาอ่าไม่ไปกะน้าหลอกไปกะโซ่ดีก่ากดดันมันไปในตัวด้วย โซ่มาเลยนะแก

16. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0

งั้น ไป มีตติ้ง บ้าน น้า 1 แทนได้ป่าวอะ หึหึหึ...

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    แล้ว ไป ต่อ ไหน กาน เหยอ อิอิ

18. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    อยากให้รถเสร็จทันจัง น้าตึ๋งเร่งให้หน่อยคร๊าบบบบบ

19. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
  20. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    'งานนี้งานบุญ เหล้า เบียร์ เพียบบบบบบ

21. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    เหล้า เบียร์ เพียบ !!!
    เหล้า เบียร์ เพียบบบบบ !!!
    เหล้า เบียร์ เพียบบบบบบบบบบบ !!!!

22. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
  23. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    อยากไปครับ จะพยายามไปให้ทันครับ งานเลิก 17.30 ครับ กว่าจะกลับบ้านไปเอารถอีก เลิกดึกไหมครับ

24. God level

1,028
    14
    38
    ...สำหรับผู้ที่ต้องการสติ้กเกอร์เปอร์โยต์คลับนะคับ.....สามารถลงชื่อไว้ก่อนได้เลย....จะได้จัดไว้ให้ในวันมิตติ้งเลยคับ.....

...แผ่นละ 100 บาทไทย......แล้วก้อจะมีแบบเสื้อยืดเปอร์โยต์คลับ....ในวันงานจะทำให้ดูเป็นต้นแบบนะคับ...สามารถสั่งจองได้คับ...

...เป็น Limited Edition อีกเช่นเคยคับ.....

25. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    จัดไปคลับพี่น้องเด่วอาจจะมีของแจกเพิ่มอีก แต่ขออุบไว้ก่อนกำลังดำเนินการอยู่

26. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    กิจกรรมดีๆอย่างนี้ ต้องไม่พลาด

27. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ไปกินบ้างน้าหนึ่งหรอ...
    ไปบ้านน้าหนึ่ง
    น้าหนึ่งจ่าย
    น้าหนึ่งเลี้ยง...
    พวกเรา..ซาบาย

28. Psychosis777

Psychosis777 New Member Member

47
    0
    0
    พี่ๆๆๆๆๆๆๆคับ งานเข้าคับ
    คงไปด้วยไม่ได้แล้วคับ ต้องไปดูงานต่างจังหวัด พอดี .........ถุยชีวิตมากเลยชีวิตลูกจ้างนี่
    แล้วเสื้อกับสติ๊กเกอร์คลับส่งจองอย่างไรคับท่านพี่:cry::cry::cry::cry:

29. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0

เอาติ๊กเกอร์ใบนึงครับคุณโบ

30. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    สติ๊กเกอร์1 เสื้อ1 จ้า เจอกันวันงาน ปล. รถเสร็จทันแฮะถึงสีจะแตกหน่อยๆก็เถอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้