จะไปทำบุญครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย slump, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    พุธนี้จะขึ้นไปทำบุญที่นครไทย พิดโลกครับ เอาเสื้อผ้า ขนม อุปกรณ์การเรียน และเงินอีกเล็กน้อยไปบริจากให้เด็กนักเรียนบนดอยภูขัด อยู่ที่อำเภอนครไทย ส่วนมากเป็นเด็กม้งน้องที่อยู่บนดอยบอกว่าบนนั้นอากาศหนาวมากทางขึ้นต้องรถ4x4เท่านั้นว่าจะลองเอา623ขึ้นดูหน่อยกับโฟร์วีลอีกคันเผื่อพี่น้องโรเวอร์จะสนใจทำบุญร่วมชาติกันครับ แล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูนะ:Dครับ

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เสียดายๆๆๆๆๆ.

น่าจะเป็นเสาร์อาทิตย์นะครับผมจะได้ไปด้วยครับ....เสียดายเลย..
    ชอบแบบลุยๆแบบนี้ล่ะครับ...4x4... :p
    (จะได้ไปลองเครื่องจับสัญญาณเลเซอร์..จับความเร็วที่ติดมาใหม่ด้วยครับ):D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มกราคม 2009
  3. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    น่าจะเป็นเสาร์-อาทิตย์
    ขับรถดีๆ นะพี่

ชอบแบบลุยๆแบบนี้ล่ะครับ... 4 x 100 ได้ไหมพี่ WAT

4. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ได้ๆๆๆๆๆๆ.

4x100 = 400 :D:D:D พอดีๆ
    ถ้าไป ส/อ จะได้ไปลองไอ้ตัวที่ติดมาใหม่ด้วย..
    เงียบเชียวไมโลหลังจากกลับจาก หละรี มานี่....สงสัยอิ่มกระหรี่..ปั๊ฟ.
    ผมก็กำลังซุ่มแต่งภายในใหม่อยู่ให้เป็นระเบียบแล้วกำลังจะลงจอLCD
    17"ที่ด้านในฝากระโปรงท้าย...ไปแว้วทำงานก่อน.....เสร็จจะเอารูปลง...:D

5. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    4x100 หรือ4x4น่าจะไม่เหมาะ แต่ถ้า4xสร้อยพอได้ เห็นคุณวัฒน์แต่งรถแล้วนึกถึงรถnight rider.ในหนังเมื่อก่อน...แต่งเสร็จแล้วต้องขอชมหน่อยแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้