** ช่วงนี้ ทำไม มันเงียบแบบนี้นะ **

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 24 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...เห็นช่วงนี้เงียบกันเหลือเกิน....ผมก้อม่ะค่อยว่างด้วย....เพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านใดมีโปรแกรมอารายดีๆ....หรอว่าจะชวนกันไปเที่ยวไหน....ก้อแวะเข้ามาชวนกันได้นะคับ....หรือมีกิจกรรมดีๆอารายมาเสนอก้อลองเอาแบ่งๆกันได้นะคับ....

...หรือว่าใครจะเสนอเรื่องการจัดมิตติ้งก้อลองเสนอมาได้เลยคับ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องสถานที่ๆไหนดี...หรือว่าเราควรจะมีอารายเพิ่มเติมบ้างในช่วงนี้..ก้อเสนอกันมาได้คับ

...โพสทั้งทีก้อควรจะมีรูปอ่ะเนอะ....จัดให้ซะหน่อย....พอดีว่าปีใหม่ปายเเอ่วเจียงรายมากะเจ้า...เลยเอารูปมาฝากให้ชมกันคับ..

2. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    เงียบจริงๆอ่ะพี่ ..

ขนาดทู้นี้ ยังเงียบเลย งงครับ หายไปไส กันเบิด อิอิ ..

ล่าสุด เมื่อ 16-17 มค. ที่ผ่านมา

ผมวิ่งขึ้นไปเขาใหญ่ ไปกางเต๊นท์ที่ผากล้วยไม้

ก่อนจะกลับซักพัก เห็น 505 สีแดงแรงฤิทธ์จอดอยู่

ก็เลย มองหาเจ้าของครับ

เลยเจอพี่เก่ง แวะทักทายซักแป๊บ ก็ต้องขอลากลับก่อน

อิอิ ..

ว่าแต่ มันเงียบจริงๆครับ .. :eek:

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เงียบเจงๆ ด้วย หาเรื่องเมากานดีก่า...

4. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    อยากไปวัดล่องขุนจัง สวยเนอะ

5. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาเลย

แต่ผมมีงานเข้า หลายเรื่องมากมาย

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    กำลังคิดว่าเราน่าจะมิตติ้งกันในเดือนหน้าอ่ะคับ....ยังงัยจะแจ้งให้ทราบกันนะคับ...

7. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    จัดเลยครับพี่ อยากเจอพี่น้องชาวคลับตัวเป็นๆเหมือนกันครับ

8. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    ผมว่าโบว์ หน้า คล้ายๆ พี่ป๋อง กพล ทองพลับเลยง่ะ

9. God level

1,028
    14
    38

....ใจร้ายอ่ะบาม.....ฮือๆๆๆๆๆ:cry::cry::cry:

10. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ผมเห็นด้วยกับคุณบามครับ เพิ่งมานึกได้ว่าเหมือน :p:p

11. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
  12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ตัวเลือกครับ ตัวเลือก ผมว่านะถ้าจะเอาราคาไม่แรงก็ต้องสะพานพระราม 8 บรรญากาศริมน้ำ นั่งชิลกินหมูจุ่มพร้อมดูเด็กซ้อมเชียลีดเดอร์ เหอๆๆ รึไม่ก็พระราม5มั้ยครับนั่งกินเหล้าปั่นเย็นๆจิบเบียร์บางๆ รึจะไปทานเหล้าที่สาย4พุทธมลฑลกันดี มีตัวเลือกหรือสนใจที่ไหนเพิ่มเติมช่วยๆกันคิดหน่อยเด้อ เหอๆๆ แล้วเจอกันครับ ปล รถยังซ่อมไม่เสร็จเล้ย ขอวันที่ 20 ขึ้นไปเน่อ ท่านๆผู้บริหารบอร์ด

13. God level

1,028
    14
    38
    แจ่มมากๆจ๊อบ....เดี๋ยวลายละเอียดจะแจ้งอีกเน้อ...

14. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ถ้าคนเยอะ+ตังเยอะก็ว่าจะชวนไปกินพระราม2อยู่นะ โรงเบียร์ฮอลแลนด์ อยู่ไกล้ๆแท้แต่ไม่มีเพื่อนไปกิน เหอๆๆ

15. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    บรรยากาศ เหงามากๆ เลย น่ะ เน๊ยะ

นอกรอบกานดีมะครับ อิอิ

16. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ที่ไหนว่ามาโลดครับ

17. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สวยคับพี่ ว่างๆต้องไปให้ได้
    มี้ตติ้งครั้งนี้ ถ้าว่างคงไปได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้