623 โดนชนตูดยับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nice827, 18 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    623 ของใครขับ สีไม่น้ำเงินก็เขียว โดนชนบริเวณทางลงจากสะพานกลับรถ หน้าตึก The Nation บางนา-ตราด ขาเข้า เจ้าของรถ ใส่เสื้อสีดำ รูปร่างอ้วนหน่อยใส่แว่นครับ ไม่ทราบว่ารถใครครับ จอดไม่ทันผมอยู่เลนกลาง:D:D:D

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เช็คแล้ว ไม่ช่ายน้ากบของพวกเรา

ตอนนั้นน้าแกอยู่ สาย4 ไม่ได้อยู่ หน้าหม้อไฟ อิอิ

3. rakjan

rakjan New Member Member

5
    0
    0
    คนขับไม่ใช่คนอ้วนครับ เป็นผู้หญิงสาว กับลูกชายครับ ทำงานอยู่กระทรวงแรงงานครับ ส่วนคนอ้วนเป็นเพื่อนครับ รถคันที่ชนเป็น camry ครับ งานนี้เจ้าของเซ็งเลยครับ:cry: ไม่ได้ขับหลายวัน เพราะรถคันหน้าเบรคกระทันหัน แล้คันหลังก็จะแซงซ้ายพอดี แต่ดันมีรถวิ่งตัดมา camry ก็เลยหักเข้าขวามาชนท้าย rover ครับ:mad: งานนี้เจ้าของเซ็งเป็ดเลยครับ:eek: แต่ก็ปลอดภัยทั้งคู่ครับ

4. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0

ดีเลยครับที่ไม่เป็นไร ^^ เจ้าของแคมรี่สีทอง ก็แก่ใช่ย่อยยังซิ่งอีกหรอนี่:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้