คัยเคยเห็น Toyota corsa รุ่นนี้ในไทยบ้าง

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย wuthi, 14 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    คัยเคยเห็น Toyota corsa รุ่นนี้ในไทยบ้าง ผมว่าบอดี้ หน้าตาคล้าย 71
    (ถ้าเอาหน้าตัดตัวนี้ มาแปลงใส่71 คงสวยไปอีกแบบ)

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    สวย งับ .. เหลี่ยมดี ..

3. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    รู้สึกว่าจะเคยนะครับ เหมือนจะมีคนมาลงขายว่าเป็น 71 มีถามในนี้แหล่ะ คุ้นๆ

แล้วสรุปว่ามันเป็น Tercel จนหลังๆ ในบ้านเราเอา platform มาใช้เป็น Soluna

4. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...เคยเห็นลงขายใน 1-2-คาร์ ครับนานแล้วละ แต่เป็นตัวนี้ครับ ....

5. mat

mat New Member Member

12
    0
    0
  6. black_dragon

black_dragon New Member Member

18
    0
    0
    เคยเห็นวิ่งอยู่เหมือนกัน.......เป็นสีแดงมั่ง คุ้น ๆ

7. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ผมเคยเห็นแถวชลบุรีอะครับถ้าเจออีกจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้