หลังจากที่รถได้ทำการตกหลุมมา เลยพาไปหาหมอ เมื่อวานนี้ จึงเจออาการ..........

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Pushzegg, 10 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ตอนแรกนึกว่าเพลาเราไปซะแล้ววว มันดัง กั๊กๆๆๆๆๆๆๆ

พอไปเช็ค ช่วงล่างโดยทั่วไปยังดีอยู่เพราะเปลี่ยนใหม่มาบ้างแล้ว

แต่สิ่งที่เกิดขึ้น . . . ก็คือ โชคซ้ายหน้า คดครับพี่น้อง . . จุกอีกแล้วแต่น้อยกว่าเพลาแน่นอน แล้วก้อ ทำให้ตัวถังบิดตัวเล็กน้อย....

ครายมีโช๊คหน้าเดิมๆ แต่สภาพดีเยี่ยมโพส บอกผมทีนะครับ

มือ 1 มันราคาประมาณ 3 พันได้ / ข้าง

ก้อเลยว่าจะให้ KONI มาใส่ ทั้งชุด แต่ราคาน่ากลัว

หรือครายมีโช๊คโหลด แจ่ม โพสต์บอกได้เช่นกันนะคร้าบบบ...

ขอบคุณครับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    มี tein hr ครับ ปรับสูงต่ำได้ 9500 สีต้น

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    หรือจะโคนี่ พร้อมสปริงเดิม คู่หน้า เคยซ่อมมาแล้ว ของพี่โอ๊ค ก็ ราคา 2000 ติดต่อพี่ได้เลย

4. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เอาของผมป่าว.

เอาไปทำไว้ยังไม่ได้ไปติดเลย...
    คู่หน้า บิสสไตล์พร้อมสตั๊คเกลียวสแตนเลส
    คู่หลัง เดิมๆของ623สตั๊คเกลียวสแตนเลส(ถอดจากรถตัดท้ายนอก)
    ทั้งสี่ต้นโมใหม่เรียบร้อยรอใส่(ทำโดย MOEYE)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้