อยากทราบ4e fte ถ้าเจอ 3d d15b ใครกิน m/t ทั้งคู่

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย papoon, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    อยากทราบ4e fte ถ้าเจอ 3d d15b ใครกิน m/t ทั้งคู่

2. warawootsoluna

warawootsoluna New Member Member

3
    0
    0
    งานนี้ก็ไม่แน่นอนนะครับ
    !!!! ก็ต้องลองดูนะครับคุณ papoon !!!!!

3. เฮฮา

เฮฮา New Member Member

22
    0
    0
    เฮฮา

d15b วิ่งกว่าคับ ผมลองกับเพื่อนมา รถผม4eโบ ทำครัช ขัดพอด ปาดฝา โบsr ยังโดนเยอะเลย เกีย1พอกัน พอเกีย2 โดนเลยตอนเทคมา ขนาดแค่d15นะ ถ้าเป็นb16 ผมโดนมากกว่านี้แน่: รถเพื่อนผมทำแค่กล่อง ครัช แต่ต้องยอมพวกเทคจริงๆ มันลากรอบได้สูงกว่า

4. เก่ง doraemon

เก่ง doraemon New Member Member

14
    0
    0
    มาบอร์ดนี้ ผมยกให้ 4efte ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้