พึ่งติดฟิล์มมาใหม่ครับ เอามา(บังคับ)ให้ชมกัน อิอิ เห็นมีแต่กระทู้

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 26 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    สีชาน้ำตาลครับ ของคุณเชน สีสวยดีครับ บริการถึงที่เลย เยี่ยมมาก ^^ ขอบคุณมากนะครับ

ขับแล้วง่วงนอนนิด ๆ ครับ สีมันเย็นตาอ่ะครับ แต่ไม่เย็นตัว (แต่ไม่เป็นไร ผมทากันแดดเอาได้) ไม่ร้อนมากนะครับ พออุ่นๆ :D

ไม่รู้เข้ากันดีหรือเปล่า ติดแล้วกลืนกันไปหมดเลย แหะๆๆ แปลกตา ไม่รู้สวยป่าว
    ติชมได้นะครับ ขอบคุณครับ
    :D:D:D

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    สวยครับ

:)

3. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    สวยจริงๆครับ!!

4. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    สวยยุ่นมากเลยครับ
    ของยี่ห้อ solarpro หรือว่า magashild ครับ

5. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    solarpro ครับ สวยดีครับ ยังไม่ค่อยชินตาเท่าไหร่ ต้องปรับ ๆ ไปสักพัก ^^

6. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    สวยเข้ากับสีรถดีครับ

7. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    สวยมากทั่งรถทั่งฟิลม์ครับเข้ากันดี ( 200นะจ่ายด้วยค่าชม:D )

8. ดูดีมากๆเลยครับหล่อเลย....ว่าจะใช้บริการติดฟิล์ม ของคุณเชนอยู่เหมือนกันช่วงหลังปีใหม่.............

9. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...พี่อู๋ จะหล่อปายถึงหนายยยย....อิจฉาวุ้ย:mad:

10. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    สวยคับ คุณอู๋ แจ่มเลย (มีเพื่อนทำเเล้ว สีเย็นชา) อิอิ

11. KhunPaeZa

KhunPaeZa Member Member

79
    1
    8
    สวยดีครับเข้ากับรถด้วยผมก็อยากติดเหมือนกันเพราะตอนนี้ผมไม่มีฟิล์มเลยร้อนมากกลางวันขับได้แต่แสบแขนหมดเลย แล้วฟิล์มชานี่ถ้าเทียบกับกระจกที่ไม่ติดฟิล์มนี่ร้อนน้อยกว่าเยอะมั้ยอะครับ

12. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    หล่อเลือกได้จิงๆน้องอู๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้