ใครอยากได้เครื่อง H22A ราคาแค่หมื่นห้าบ้าง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย montri, 29 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. montri

montri New Member Member

18
    0
    0
    ใครอยากได้เครื่อง H22A ราคาแค่หมื่นห้าบ้าง ของครบ มาหุ้นกลับผม
    ผมเอาแต่เกียร์ หรือเอาเกียร์ H23 ของรถคุณก็ได้
    เป็นเครื่องที่วางใน accord ยกลง ไม่มีอินวอย ใช้ท่อนล่างของ H23 ได้
    จะได้ไม่ต้องแจ้งเปลี่ยนเครื่อง รายละเอียดโทรมาคุยกัน 084-6990775

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ผมมีเกียร์ H23 อยู่ สนใจไหมครับ พอดีใส่เกียร์ H22 มาอ่ะครับ H23 เลยนอนแผ่อยู่ที่บ้านผมนี่แหละ :D

3. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    เหอๆๆ น่าจะมาเร็วกว่านี้ซักเดือนนึง
    อู่ฟันป๋มไปซะแยะเลย ฮือๆๆๆๆ

4. aulk

aulk Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่ายังต้องการหุ้นซื้อเครื่องอยู่ไหมครับ พอดีผมสนใจครับแต่ว่าH22Aเนี่ยสามารถใช้ท่อนล่างเครื่องเดิมได้หรือครับ? ถ้าใช้ได้ผมสนใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้