สนจัยไปไหว้"หลวงพ่อโสธร " แล้ว ไปบางแสนกันมั้ยคับบบ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 3 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ลองเสนอดุอะคับบบเพื่อ ถ้ามีคน สนจัยเยอะ นัดจาได้นัด วันเวลากัน
    ดีมั้ยคับเพ่ ๆๆๆๆ
    ไปเยี่ยมเยี่ยนเพ่เจี๊ยบด้วยยยย
    ขับรถเล่นนนน สบายจัยยยย ได้บุญ..... ได้เยอะแยะ
    ยังงไงถ้าสนจัย นัดฝากลงชื่อไว้น่อยน๊ะคับบบบ

2. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    สนก๊าบ

ขอเป็นวันอาทิตย์น่าจะดีนะครับ

3. natsmooth

834
    0
    0
    vอิ อิ มี คนเดียวเองอ่า- -

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไปมาหลายรอบแล้วช่วงนี้ สนใจไปเขาใหญ่ป่าวครับ
    ยังรับสมัครอยู่ นะ

5. natsmooth

834
    0
    0
    ไปวันไหนเพ่

6. kobeyes_24

kobeyes_24 New Member Member

16
    0
    0
    สนใจครับ แล้วจะไปเมื่อไรครับ แจ้งด้วยน่ะ
    ดีครับ

7. kobeyes_24

16
    0
    0
    พอจะมีใครทราบบ้าง ว่าหาซื้อที่ดึงเปิดซันรูดบ้าง ช่วยบอกที่

พอจะมีใครทราบบ้าง ว่าหาซื้อที่ดึงเปิดซันรูดบ้าง ช่วยบอกที่
    ขอบคุณ พี่ๆๆ และเพื่อนมาก ที่ช่วยน่ะครับ
    ถ้ามีมิตติ้ง บอกกันบ้างน่ะครับ ( อยากมีส่วนร่วมบ้าง)

8. kobeyes_24

16
    0
    0
    ดีครับ
    ไปเมื่อไรบอกด้วยครับ

9. natsmooth

834
    0
    0
    ได้เลยคับบบบ หาคน ลงชื่อให้เยอะๆ น่อย ๆๆๆ แล้ว เด๋ว ผมจา นัดวันอีกทีนีคับบ

10. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    อยากไปอยากไปด้วย...
    :)

11. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    5 โหล 5 โหลหายไปไหนกันหมด ค่ำวันศุกร์ไปดินเนอร์กันหมดเลยเหรอเนี่ยะ...

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้