ถึง พี่เจี้ยบ ล้อใหม่(อยากเห็น)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    พี่เจี้ยบครับ ช่วยกรุณาขยับร่างกายอันกำยำยำหล่อเหลา ไปถ่ายรูป ล้ออันใหม่มาให้ดูหน่อยครับ ไม่มีตังซื้อหรอกแต่อยากดู ช่วยหน่อยนะ วานหละ การถ่ายรูปขอชัดชัดเลยนะ เปิดหน้ากล้อง f 4.5 Iso 60 speeddd ต่ำๆหน่อย เวลาที่ควรถ่ายน่าจะเป็นช่วงเช้าประมาณ 9 โมง 9 นาที วันแล้วแต่สะดวก อ้อลืมใช้ขาตั้งกล้องด้วยเดี๋ยวข้อมันจะยึด อย่าลืมอย่าลืม เน้น อย่าลืม.........ไปนอน รอดี กว่า..............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤษภาคม 2008
  2. ttsoft

632
    1
    0
  3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ล้อใหม่ไม่เท่าไหร่หรอกคับ แค่เล่าสู่กันฟังในกลุ่มเพื่อนที่หนิดๆเท่านั้น ไม่ได้อยากอวด แต่จำเป็นต้องเปลี่ยน เพราะล้อผมเก่าแล้วคิดไปคิดมาเปลี่ยน 4,000 คุ้มกว่าซ่อม 2,500 บ.ที่สำคัญราคาไม่แรงเกินไปที่คนอย่างผมจะรับได้ ้ เพราะราคานี้ รวมทุกอย่าง(ถ่วงล้อ ตั้งศูนย์ ลมไนโตรเจน) ขอโทษด้วยช่วงนี้ไม่ว่าง ใครเยือนถึงถิ่นก็ยินดีต้อนรับ เมื่อกี้นี้นายOOK OOK เพิ่งแวะมาเยี่ยมเยียน แต่น้องณัทมาประจำ พี่ใหญ่หลบหลีกได้แวะมาหาผมหน่อยละกัน ผมจะพาไปแปลงยาว 5555555 รู้กันอยู่ อ้อ!โทษทีที่ถ่ายรูปไม่ได้ดั่งใจบางคน เพราะไม่ใช่มืออาชีพ

ปล. ไหนว่าวันที่ 1 จะแวะมาหาผม แต่ไม่เห็นโผล่เลย

4. ttsoft

632
    1
    0
    ไปกะน้องเอารถน้องไป Rover ตัวน้อยโดนสอยตูด แล้วยังไปโดน ไมโล หลอกให้วิ่งข้างล่างด้วย ทางดีรถไม่ติด กว่าจะถึงศรีราชาเที่ยงกว่ากว่า รับลูกเสร็จออกมากินข้าว เที่ยง บ่ายกว่ากว่า ก็ต้องกับแล้วเดี๋ยวรถ กทม.ติดอีกเลยไม่ได้แวะไปนะฮับ แล้วกับดึกเพราะไปแวะ แปดริ้วมันยังไงยังไงอยู่ ล้อสวยเข้ากับมือเปิดประตูเลย ดูดีและเท่มาก

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    คิดถึง ลุงเจี๊ยบ นะคับ

ไว้ผมจาแวะไปเยี่ยมคับ

6. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    หุ หุ !!!
    งั้น ๆๆๆ คัยจาไป หาเพ่เจี๊ยบ นัดวัน เวลากันเลยมั้ยค๊าฟฟฟ
    ไปไหว้พระ หลวงพ่อโสธรด้วยยย !!!!
    มีคัยสนมั้ยอะๆๆๆ ยังไงงง ช่วยมาตอบต่อทีน๊ะคับบบบบบ ถือว่า ไป ทริป เลกๆ ก้ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้