หาซื้อยางขอบประตูของ EP82 (4ประตู) ได้ที่ไหนครับ?

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย bankiesdluffy@200sx, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bankiesdluffy@200sx

bankiesdluffy@200sx New Member Member

7
    0
    0
    ช่วงนี้หน้าฝน รถของอาผมเค้าเริ่มมีปัญหา
    น้ำซึมเข้ามาในห้องโดยสาร ตอนฝนตก

พี่ๆพอจะทราบเบอติดต่อ ร้านที่มีพวกยางขอบประตูของ Starlet EP82 ตัว 4 ประตูบ้างไหมครับ?
    แล้วก็ ถ้ามีราคาด้วยก็จะดีมาก

ขอบคุณครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีแต่ประตูที่5 คับ

3. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    หาอยู่เหมือนกันครับ แต่ตอนนี้ได้ข้อมูลมีร้านแถวๆรามอินทรา ขายส่งด้วยครับ ราคาถูก ขายขอบยางประตูเกือบทุกรุ่น ด้วยจะพยายามหามาให้ครับ ยังไงถ้าได้ก่อนผมส่งข่าวมานะครับ

4. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    มีร้านแถว ๆ รภ.พระนคร ( ฝั่งตรงข้ามมหาลัย ติดๆป้ายรถเมล์และร้านถ่ายรูป ) มีทุกอย่าง ขายถูก .. ผมหา 71 ยังได้เลยที่นี่ ..

5. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ไปลอง เทียบ ๆ ดูนะคับ .. สาวๆเยอะด้วย แถวป้ายรถเมล์อะ ... 5555+

6. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ผมกลัวไปแล้วจะได้อย่างอื่นมากกว่าครับ 555+

7. bankiesdluffy@200sx

bankiesdluffy@200sx New Member Member

7
    0
    0
    พอจะมีเบอติดต่อสาว...
    เอ้ย ร้าน ไหมครับ?
    ขอบคุณครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้