ค้นหาในคู่มือการใช้งาน Rover 623 อยู่ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย aody1972, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aody1972

aody1972 New Member Member

2
    0
    0
    ค้นหาในคู่มือการใช้งาน Rover 623 อยู่ครับ ใครมีบ้างขอหน่อยครับ:cry::cry:
    ขอบคุณครับบบ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ผมมีครับ เค้าให้มาอีกทีนึง แต่เครื่อง scan ผมพังง่ะ

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    มีเป็นแผ่น cd เลยเอาไหม

4. NKP

NKP New Member Member

23
    0
    0
    แผ่นซีดี ถ้ามีขอความอนุเคราะห์ด้วยนะคร๊าบ........... เมล์ [email protected]

5. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ขอแจมด้วย

ขอผมด้วยคนครับ.แบบไหนก็ได้ครับค่าใช้จ่ายเดี๋ยวจัดให้.

6. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    น่านนน เอาด้วยยย ++
    เพ่ใหญ่ มีก็ม่ายบอกน้า !!!!

7. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    เอาด้วยๆๆ อัพโหลดทิ้งไว้แล้วส่ง URLมาเลย

8. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ขอผลด้วย ณ. บอกด้วยทำยังไง

9. ttsoft

632
    1
    0
    Upload ไม่ไหว เต็มแผ่น cd เลย เมียนั่งข้างๆ บอก แผ่นละ 100 แจ้งชื่อที่อยู่แล้วส่งให้ทันที มี rover ทุกรุ่นเลย 200 800 600 mini ... Ok ปล. อาไป copy แจกจ่าย ได้ไม่สงวนสิทธิ แต่ไม่รู้คนที่ผมไปซื้อมาจะว่าเปล่าไม่รู้ไงก็แอบๆทำกัน นะ

อ้อ ไมโล เอามาด้วย 100 บาท ค่าแผ่น ตัวใหญ่หน่อย เดี๋ยวมันไม่เห็น
    คำเตือน สำหรับผู้มี ไว้ในรอบครอง สำคัญมากก่อนตัดสินใจ
    ผู้ชมอายุต่ำกว่า 18 ปี ควรมีผู้ใหญ่แนะนำ ( น18 )
    จะเกิดอาการสงสัย ทั้งวัน โดยเฉพาะตอนขับรถ
    รถจะถูกรื้อบ่อยขึ้น
    วันวันจะไม่ทำอารายนอกจากดู CD MG-ROVE และ อาจมีปัญหาครอบครัวตามมา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤษภาคม 2008
  10. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ด้วยคับ...

11. combo

75
    0
    0
    สำหรับคำเตือนเนี่ย แปกๆแฮะ ฮาๆๆๆ เหมือนแผ่นหนังเรทเลย คิคิคิ

12. overdrift

overdrift New Member Member

8
    0
    0
    ไม่ทราบว่าในแผ่นมีการ wire สายไฟของทั้งคันมั๊ยครับ กำลังไล่สายไฟใหม่ เพิ่งได้รถมาเหมือนกัน

13. ttsoft

632
    1
    0
    มีแต่แบบนี้ ไช่ได้ไหม

14. ttsoft

632
    1
    0
    ไม่เห็นมีใครสั่งเลย ปิดกะทู้ดีกว่า เศร้าจัง กิจการล้มเหลว สงสัยรางไม่ดีตั้งแต่ ไมโลมันชัดดาบไป ไมโล ..........

15. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ผมไม่มีดาบ มีแต่ 357 11 38 ได้ไหมพี่
    ท่านผู้ใดที่มีความประสงค์ ต้องการแผ่นดังกล่าว เจอกันมิตติ้งหน้า จะเอาไป.............ขาย..............ให้นะครับส่วนรายได้หลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้วผมจะนำไปมอบให้เจ้าของแผ่น CD ที่นครปปฐม ตัวผมเองคิดแต่ค่าแผ่นครับ...........ส่วนค่า LPG ผมจะไปคิดกับเจ้าของแผ่น CD 555++++++++++++++

16. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ผมเอา1แผ่นครับ.

ผมเอา1แผ่นกีอปมาได้เลยสะดวกให้ที่ไหนบอกด้วยครับ.วัฒน์

17. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    พี่ใหญ่ผมด้วย
    แผ่นนึงครับว่างเข้าไปเอาเองที่ นครปฐม
    เร็วๆนี้
    ซ่อมพัดลมแอร์ก่อน
    มันร้อนน่ะพี่

18. combo

75
    0
    0
    เอาก๊าบ แผ่นนึง ร้อยเดียวเอง ถูกก่ากินเหล้าหลายเท่านัก

19. ttsoft

632
    1
    0
    ร้อยนึงส่งให้ แจ้งที่อยู่เลย ต้องรีบขายก่อนไอ้ไมโลมันกำลังตัดทางทำมาหากิน..........

20. overdrift

overdrift New Member Member

8
    0
    0
    ใช่เลย โดนใจฉันเลย เอาด้วยครับแผ่นนึงเดี๋ยวเข้าไปเอาที่นครปฐม ตอนผ่านไปดีกว่า

21. ttsoft

632
    1
    0
    :cool: มันมีแต่จะมาเอาเองแล้วจะได้ขายไหมเนี๊ยะ เห็นแววขาดทุนแงมแงม รบกวนช่วยซื้อกันก่อนแล้วค่อยมาได้ไหม นะนะ เป็นกำลังใจ ............ไอ้ที่มาส่วนมาไม่เกี๋ยวกับแผ่น นะนะ เปิดกิจการครั้งแรก อย่าให้ต้องถึงกะเจ้งเลย ค่าน้ำมันมันมากกว่า ร้อยแน่ โดนไมโลชักดาบไปแผ่นเดียวรางไม่ดีเลย เจ้งโทษมัน . . ......งะ :cry: :cry: :cry:

22. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ก็ทำไมไม่ทำธุรกิจร่วมกัน ละครับจะได้ไม่เจ๊งนะพี่++++++++++++++++

23. ttsoft

632
    1
    0
    ทำไมต้องแบ่งด้วย.......................โมโห..................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้