อยากรู้จะมีมิตอีกเมื่อไร.

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย วัฒน์., 21 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วัฒน์.

วัฒน์. Guest

0
    0
    0
    จะมีมิตติ้งอีกเมื่อไรดีครับ.โอมจะมีทุกเดือนเลยดีไหม.ถ้าได้หลายๆคันไปลานข้างสระน้ำ
    เมืองทองธานีกว้างสะใจดีและกินกันที่ลานเบียร์ในเมืองทองที่กว้างดีครับ.

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อิ อิ
    เพ่วัฒน์ ติดจายแล้ววว !!!

ช่วงนี้ บอร์ด เงียบๆ น๊ะคับบบบ
    จัดอารายให้มีคนน่อยดีมั้ยยย !!!

ปล. วันเน้ เอาโช๊คไปทำมาแล้วววววววว สบายจัยยยยยยย

3. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    อยากไปจังพลาดมาหลายทีละ
    เมื่อไหร่ก็บอกล่ะกันครับ
    อยากเห็น โรเวอร์ หลายๆคัน
    สวยๆทั้งนั้น

4. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    อาทิตย์นี้เลย จะได้เอาแผ่นไปขาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้