โปรเจ็คช่วงสงกรานต์

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย วัฒน์., 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วัฒน์.

วัฒน์. Guest

0
    0
    0
    ช่วงสงกรานต์ไม่ได้ไปไหนครับเบื่อรถติดและคนเยอะเลยจัดการกับรถครับ.
    ล้างไฟหน้า/ล้างไฟท้าย/ล้างลิ้นปีกผีเสื้อ/ล้างEACV/ซ่อมสายเพาเวอร์/ทำตัวรวมสายกราวน์ไวน์ใหม่
    (พอดีเพื่อนที่ทำงานโรงงานมิคูนิให้แผ่นทองเหลืองกลมๆที่มันอยู่ในลิ้นปีกผีเสื้อมา2อันจัดการ
    เจาะรูซะ10รูใช้เป็นตัวรวมสายกราวน์)แล้วมีใครทำไรใหม่ๆบ้างครับอยากรู้จะได้ปรับปรุงบ้าง.

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่วัตน์ ครับ ตอนนี้รถพี่ก็ใหม่สุดในคลับแล้วนะครับ

มาทำฟามสะอาดทุกชิ้นให้พวกผมอิจฉาอีก หุหุ

จาก โอม รถไม่เคยขัด แคได้ล้างน้ำก็ดีใจแล้ว

3. วัฒน์.

วัฒน์. Guest

0
    0
    0
    จะมีโปรเจ็คต่อไปอีก

นี่กะว่าวันหยุดที่จะถึงต้นเดือนหน้าถ้าแดดแรงๆว่าจะรื้อพรมทั้งคันมาซักอีก.

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขยันจิงๆ เอาแบบว่ารื้อแล้ว ใส่แผ่นแดมเสียงตรงพื้นด้วยเลยเป็งไงพี่
    รถเงียบอีกเยอะแน่ๆ พี่โอ๊ค บอกมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้