ท่านสมาชิกช่วยแนะนำทีคับ!!!

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ลูกเสี่ยโรจน์, 1 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเปนมือใหม่ครับสนใจรถรุ่นนี้อยู่แต่ไม่ทราบข้อมูลอะไรเกี่ยวกะรุ่นนี้เลย ชอบที่มันเปน1300เทอร์โบร์และก้อบอร์ดี้สวยแปลกดี
    รบกวนสมาชิกแนะนำด้วยคับเรื่องเกี่ยวกับรุ่นนี้

1. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ....สวัสดีคับ...ยินดีที่มีคนชอบ STARLET เหมือนกันคับ...
    ....สำหรับข้อมูล...ถ้าอยากรู้อะไรก็โพสถามเลยคับเด๋ว พี่ๆน้องๆที่รู้ก็จามาตอบให้คับ...
    ....เบื้องต้นก็เก็บข้อมูลจาก กระทู้เก่าหรือจาก กระทู้ติดหมุดข้างบนก็ได้คับ...คิดว่าคงได้ข้อมูลพอสมควรนะคับ....ขอให้ได้รถสวยๆครบๆคับ....:D:D:D

2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ Starlet เป็นรถที่ต้องการเจ้าของที่รักมันมากๆครับ

3. ขอบคุณคับ..ที่ผมอยากถามคือ
    รุ่นของมันมีกี่รุ่นอ่ะคับพวกep71 ep82 คืออะไร
    แล้วตอนนี้บอร์ดี้ไหนน่าเล่นที่สุดคับ และบอร์ดี้ไหนใหม่ที่สุดคับ
    ช่วยอธิบายที
    ขอบคุณมาๆคับผม

4. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
  5. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    70/71 ออกเหลี่ยมๆ คลาสสิค
    82-->91 สวยมน

6. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    คันที่ถามคือ EP82 ครับ 2 ประตูหายากอยู่แล้วครับ และที่สำคัญของครบด้วยครับ เพียงแต่ว่าคุณพอใจราคาหรือเปล่า เท่านั้นเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้