หวาดดีครับขอถามอะไรหน่อยนะ.....

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย อีโวน้อย, 24 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อีโวน้อย

อีโวน้อย New Member Member

88
    2
    0
    1.ในนี้มีใครขายไฟซีน่อนใช่ป่ะ มีอะไหล่หรือขายแยกบาลาซบ้างอ่ะ ต้องการ 1 ข้างหรือคู่ก็ได้นะ
    2.โบว์เราติดค่าเสื้อไว้ใช่ป่ะแล้วจะจ่ายให้นะ ขอบใจที่ไม่ลืมเรานะ...
    3.ยังไงช่วยโทรมาหน่อยนะครับเราไม่ได้เล่นเน็ทแล้ว 086-316-3487 ต๊ะครับ.....ขอบคุณณณ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เย้ๆๆๆ.....ต๊ะกลับมาแล้ว....กิจการเป็นงัยบ้างอ่ะ....เรื่องไฟซีนอล..คงต้องถามเพ่ก๊อบอ่ะนะ....

..เรื่องเสื้อไม่ช่ายปัญหาคับต๊ะ...เก็บไว้ให้แล้วแต่ไม่มีเวลาเอาเข้าไปให้เลย....(แต่อยู่ที่เพ่ก๊อบอ่ะนะ)....

..ได้เลยเดี๋ยวจะโทรหานะ...กิ้วๆๆ

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ต๊ะหายไปนานเชียวน๊ะ สงสัยจะเปิดสาขา2หรือเปล่าเลยไม่ได้เล่นเน็ต

4. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เขาหายไปนานจริง ไม่รู้ว่าแอบซุ่มทำไรบ้างอิอิ

5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เพ่ต๊ะ...อาจจะกำลัง Upgrade จาก EVOน้อย เป็น EVO 10 เต็มตัว..ก็เป็นได้..อิอิ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้