@@มารชมพูของช่างญามิดทีคลอง5@@

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Poseidon, 21 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    เมือคืนเลย ทีสนาม คลอง5 คับ
    เสียใจด้วยคับ
    ขอให้เส็ด ทัน งานใหญ่ ปลายปีด้วยนะคับ

2. flatline

flatline New Member Member

40
    3
    0
    จิงหรอเนี่ย ..

สู้ต่อไปคับ

ว่าแต่ใครมีรูป รึ คลิป โพสหน่อยสิคับ

3. A_EK

A_EK New Member Member

901
    0
    0
    :D ตกข่าวครับ เป็นอะไรมากมั้ย ขอให้เสร็จทันสิ้นปีนี้เถอะ เอาใจช่วยครับ :D

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาใจช่วยครับ ขอให้ซ่อมให้เสร็จทัน ปลายปีนี้นะครับ

5. SpicY Ch.

SpicY Ch. Guest

0
    0
    0
    -*-

มิสตั้งแต่ออกตัวเลยครับ รถพุ่งเข้าข้างแทร๊กแล้วพลิกคว่ำเลยครับ...

6. บังจ๋า

บังจ๋า New Member VIP

117
    2
    0
    เอาใจช่วยคับ

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    รูปต้องขอขอบคุณเพื่อน ตู้ เฮ้ย ตู่ หรือ TOO! KORAT ด้วย ที่ส่งรูปมาให้ผมดู . . ขอบคุณคับ

สําหรับช่างญาเห็นใจจริงๆ คับ ยังไงผมขอให้ซ่อมเสร็จทันงาน Souper UP นะคับ เพราะถ้าขาดช่างญางานคงจะไม่สนุกเเน่ ๆ เพราะว่าเป็นขวัญใจใครหลายๆ คน เเละผมคนนึงคับ สู้ สู้ คับ :)

8. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    เสียใจด้วยนะครับ ขอให้ซ่อมเสร็จทันงานปลายปี

9. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ซ่อมไวๆคับพี่ แล้วมีใครบาดเจ็บมั๊ย ห่วงคับ

10. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    มีใครเป็นไรป่าวครับ ขอให้ซ่อมเสร็จทันงานปลายปีนะครับ

11. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    shock โครต

12. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ช่างญาเป็นอะไรเปล่าเอ่ย รถเสร็จไวๆนะครับ

13. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    รีบซ่อมครับ

14. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    ขอให้เสด ทันงานใหญ่ นะคร้าบ

15. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    มีนิดหน่อยคับ.....

16. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ขวัญใจผม ขอให้เสร็จไวๆนะคับ ผมเอาใจช่วย รอช่าง ญา มาทวง ที่1ปลายปีนี้คืนอยู่นะคับ

17. dramaangle

dramaangle New Member Member

57
    3
    0
    พื้นลื่นหรอครับ ดูจากภพนุกไม่ออกว่าเกิดขึ้นเพราะอะไร

18. JZGE

855
    57
    0
    เพิ่มเติมคับ1รูป เนตอืดสุดๆรอก่อนนะคับเหลืออีกหลายรุป

19. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    เสียใจด้วยครับพี่

20. Samurai Naoto

Samurai Naoto New Member Member

82
    3
    0
    สู้...สู้เท่านั้น สู้แล้วรวยยยย ครับบบ

กำลังใจจากทีมงาน รายการสู้แล้วรวย ครับ...

21. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    หายไวๆ เป็นกำลังใจให้ครับ สุดยอด++ เสียวสุดๆ

22. JZGE

855
    57
    0
    ลองอีกที

23. JZGE

855
    57
    0
    สำหรับรูปสุดท้ายนี้.....ขอบคุณนาย วุธ Tune By ด้วยนะครับ

รูปสุดท้ายก่อนเข้าเกิดเหตุเลยครับ

24. JZGE

855
    57
    0
    สำหรับรูปสุดท้ายนี้.....ขอบคุณนาย วุธ Tune By ด้วยนะครับ

รูปสุดท้ายก่อนเข้าเกิดเหตุเลยครับ

และขอแสดงความเสียใจกับช่างญาด้วยนะครับ

ยังไงก้ขึ้นเฟรมใหม่เลยดีกว่านะครับ....เอา R32 เลยดีกว่าคับ

25. NeawVtec

NeawVtec New Member Member

73
    3
    0
    ปลุก กระทิงเขียว hilux hero ออกมาวิ่ง แก้ขัดไปก่อนก็ดีนะครับ

26. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เสียใจด้วยคับ

อุบัติเหตุ 2 รอบ แล้วสำหรับปีนี้ของช่าง ญา

ยังไงก้อเอาใจเชียร์ให้เส็ดทันปลายปีนะคับ......

27. Aeshey

Aeshey New Member Member

38
    1
    0
    เสียใจด้วยครับ..

นี่ขนาดแค่ออกตัวยังหนักขนาดนี้.............

ขนาดอยู่ในสนามยังเป็นขนาดนี้ ใครที่ชอบแซดข้างนอกก็เบาๆหน่อยนะครับ.

28. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    เสียดายครับ....

29. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เสียใจด้วยครับ ช่างญา ซ่อมเสร็จไว ๆครับ

30. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    สรุปเกิดอะไรขึ้นอ่ะครับ เสียหลักเพราะเซ็ทรถไม่ดี หรือเพราะแทร็คลื่นเอ่ย ช่างญาเป็นไรไหม ไม่เห็นในภาพเลย

แล้วรถหนักแค่ไหนอ่ะ ภาพไม่ค่อยชัดเลย

เสียใจด้วยครับ ชาสงญา มาทำรถผมดีก่านะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้