เวลาคอมแอร์ทำงานมันกระตุกจนรู้สึก ตอนวิ่งรู้สึกเลย มันเป็นปกติมั้ย แต่แอร์เย็นนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โต้ง วงษ์ศิริสุพรชัย, 27 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลาคอมแอร์ทำงานมันกระตุกจนรู้สึก ตอนวิ่งรู้สึกเลย มันเป็นปกติมั้ย แต่แอร์เย็นนะครับ

1. อืดเลยตอนแอร์ทำงาน ตามด้วย

2. ปกติคับมากน้อยแล้วแต่

3. ใช่ๆตอนคอมทำงานนี้อืดลงไปเลยแต่พอคอมตัดเร่งดีมากเลย

4. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ของผมเวลาวิ่งตัดยึกๆๆๆเคยเปลี่ยนเทอโมหาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้