ขอถามผู้รู้ครับ Sr20det สูบหนึ่งดับมาจากสาเหตุอะไรบ้างครับ หัวเทียนใหม่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วุ้นมะพร้าวน้องฟอร์ด ปลีกและส่งมะพร้าวน้ำหอม, 26 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามผู้รู้ครับ Sr20det สูบหนึ่งดับมาจากสาเหตุอะไรบ้างครับ หัวเทียนใหม่

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    หัวฉีดสายหัวเทียนหรือสัญญานไม่ออกจากกล่อง

2. AT II II

0
    0
    0
    ไฟมาหัวฉีดเปิดต้องติดจิ

3. แต่หน้าจะเป็นปั้มติกเสียครับ

4. AT II II

0
    0
    0
    ปั้มติ้กเสียต้องไม่ติดทั้งหมด

5. AT II II

0
    0
    0
    แนวไหนนิ่

6. ปั้มติกไม่มีแรง

7. มีด้วยหรอ ติ๊กดันไม่พอ. ติดสูบเดียว

8. หัวฉีดเสียแบบตาเดียวเปล่า 5555

จบแล้วครับ สรุป สายสัญญาณออกบ้างไม่ออกบ้างจากกล่องสูบหนึ่งและปั้มติกไม่มีแรงดันเลยจัดการเปลี่ยนตอนนี้หายเรียบร้อยแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้