มีใครเคยเปลี่ยนท่อน้ำใต่ท่อไอดีไหมคับเครื่อง ga16 เปลี่ยนยากไหมคับใช้งบเปลี่ยนเท่าไรคับ..

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ton Zaza, 4 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Zaza

Ton Zaza Guest

0
    0
    0
    มีใครเคยเปลี่ยนท่อน้ำใต่ท่อไอดีไหมคับเครื่อง ga16 เปลี่ยนยากไหมคับใช้งบเปลี่ยนเท่าไรคับ..

2. เคยเปลี่ยนเองครับ ท่อร้อยกว่าบาทมั้ง แต่ยากตรงใส่แล้วขันน๊อตยากหน่อย

3. ผมเคยไปโดนมา2000ร้านไปซื้อทอไอดีมาแต่เปลี่ยนแต่ท่อน้ำเอาท่อไอดีคืนให้ผมมาเขาคิดค่าท่อไอดีด้วยผมละงง จะซื้อมาทั้งท่อไอดีด้วยทำไม

4. ท่อ หลักร้อย อิอิ

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ท่อยาง เล็กๆ ทต่เอาน้ำไปวนรางหัวฉีด ประมาณ 4 ชิ้น 1,xxx.-/ชุด ท่อใหญ่หน้าเครื่อง บน 150 ล่าง 250 ท่อใหญ่ หลังเครื่อง 3xx ราคาอะไหล่แท้เบิก แถววรจักร รื้อยากนิดหน่อย ต้องถอดคอท่อไอดี

6. ไม่ต้องถอดคอไอดีก็ได้ ขึ้นแม่แรง มุดใต้รถ ถอดกรองน้ำมันเครื่อง ก็ใส่ได้ครับ

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไม่ติดแร็กหรออาจารย

8. ไม่ติดครับ ผมเคยเปลี่ยน ให้อู่ลุงทำให้ โดยค่าเบียร์ไป 200

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อ่อครับ ท่าทางจะล้วงกันหน้ามืดเลย ^_^

10. ดีกว่าถอดไอดีงานยาวครับ

11. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ลองดูครับ ถนัดท่าไหน ก็ส่องๆดูกันค้าบ ^_^

12. Ton Zaza

Ton Zaza Guest

0
    0
    0
    ผมขึ้นแม่แรงเปลี่ยนแล้วคับขันเหล็กรัดไม่ค่อยถนัดคับยอมรับว่ายากมากคับตั่งแต่หนึ่งทุมเพิ่งเสร็จคับ

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้